• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tiếng Việt cho Nokia N7610

tinhyeulung

em mới co điện thoại di động nokia 7610 em co nghe nói về việc máy nokia có phần mềm tiếng việt anh chị nào biết chỉ giup em với nha em cảm ơn nhiều

ThangTMT

em mới co điện thoại di động nokia 7610 em co nghe nói về việc máy nokia có phần mềm tiếng việt anh chị nào biết chỉ giup em với nha em cảm ơn nhiều

Để đọc hay cài font tiếng Việt?
Đọc kỹ trong diễn đàn đi, có rồi mà em.

vietkhoi5553

trùi ui ! chỉ có phần mềm ứng dụng việt hóa thui em ơi em vào S60 ứng dụng việt hóa của diễn đàn này mà tham khảo để chọn ứng dụng mà dùng
chúc vui!!!!

dunggiang

phần mềm tiếng việt ạ .Em tưởng mã hóa toàn bộ S60 chứ Hóa ra là phần mềm thì nói làm gì .E tưởng như máy đời thấp có các thứ tiếng cho mình chọn lựa đó chứ .

Anhtoitb

phần mềm tiếng việt ạ .Em tưởng mã hóa toàn bộ S60 chứ Hóa ra là phần mềm thì nói làm gì .E tưởng như máy đời thấp có các thứ tiếng cho mình chọn lựa đó chứ .

Ý bạn là HĐH Tiếng Việt dành cho 7610 à? Hiện vẫn chưa có bạn ạ. Chuyên mục này chỉ giới thiệu về các Soft đã được Việt hóa + soft Tiếng Việt cho S60.
Thân!

heromobil

Các bác ơi ai có phần mềm làm cho 7610 có tiếng Việt như mấy máy đời thấp thì cho em xin với. Thank you!

Anhtoitb

Các bác ơi ai có phần mềm làm cho 7610 có tiếng Việt như mấy máy đời thấp thì cho em xin với. Thank you!

Cái mà bạn hỏi chắc là Hệ Điều Hành của máy rùi.
Hiện chưa có đâu bạn ạ! Dùng tiếng Anh cũng rất hay mà

xuanhoavn

ban co chuong trinh xem duoc dia chi so dt ban co dinh ko?

Bài viết không dấu !!!

Last edited by a moderator:

syberia

Chỉ có cái theme cài vào, đổi tên các icon thành tiếng việt thôi, chứ chưa có phần việt hóa toàn bộ cho 7610 đâu bạn

PhongQuang

Super V.I.P
Chỉ là đổi tên icon ngoài màn hình thôi, còn trong vẫn tiếng Anh thôi. Tốt nhất cứ để tiếng Anh dùng cho quen đi. Còn hđh tiếng Việt dành cho S60,70 80... thì hãy đợi năm 3000.:p:p:p

winball

Thực ra dùng quen rồi thì lại thấy sử dụng tiếng anh còn dễ hơn bạn à. Dùng tiếng việt mấy cái dịch nghe nó cứ ngô nghê thế nào ấy.

PhongQuang

Super V.I.P
Thực ra dùng quen rồi thì lại thấy sử dụng tiếng anh còn dễ hơn bạn à. Dùng tiếng việt mấy cái dịch nghe nó cứ ngô nghê thế nào ấy.
Nói thế thôi chứ có tiếng mẹ đẻ vẫn hơn.

thuebaohettien

Cái mà bạn hỏi chắc là Hệ Điều Hành của máy rùi.
Hiện chưa có đâu bạn ạ! Dùng tiếng Anh cũng rất hay mà
mình cũng đang dùng 7610 đây.Dùng tiếng Anh cho quen để trình độ anh ngữ của mình được nâng cao.hehe

locqn

kiếm filmware mới cho 7610 mà không có, mình đang dùng 6.0522.0 02-06-05
bạn nào có filmware mới, cho mình xin