• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tiếng Việt cho Nokia N7610

thanhphuong1511

các bác pro oi em đang dùng con 7610 em muốn xin phần mềm đọc đuôi .wmv và .wma bác nào có thì cho em xin với thanks các bác pro trươc nha

Kojiro

Super V.I.P
các bác pro oi em đang dùng con 7610 em muốn xin phần mềm đọc đuôi .wmv và .wma bác nào có thì cho em xin với thanks các bác pro trươc nha

Hiện ko có PM đọc wmv trên phone nha bạn, còn muốn đọc wma có tiếng Việt thì bạn search PM TTPod 3.2.1 Việt hóa nhé!

yeun70

minh cung dang xai 7610 nhung lau lau no cho mình chờ 1 tiếng vì treo máy la sao ai giúp mình với rồi máy hay bị reset nữa

jimmyvn88

minh cung dang xai 7610 nhung lau lau no cho mình chờ 1 tiếng vì treo máy la sao ai giúp mình với rồi máy hay bị reset nữa

bạn thử 4mat lại máy xem nhé,dùng 4mat 4 ngón là hiệu quả nhất rồi

dendrotrang

mjnh co 1 nguoi ban hoi truoc cung xai n7610.nghe noi la may chi chay dc tieng anh thui,neu cai tieng viet vao thi mau hu lem:-?

ngocthanhdhgtvt

CHỊ ƠI CHO EM HỎI NÈ,EM DÙNG 7610 ,SAO EM CÀI TỪ ĐIỂN MTA2004EV SAO KHÔNG ĐƯỢC VẬY CHỊ, GIÚP EM ĐI NHA,CẢM ƠN CÁC ANH CHỊ NHIỀU NHEN:|:-??

ngocthanhdhgtvt

VÀ CÁI NÀY NỮA,KHI EM CÀI TỪ ĐIỂN TMADICT ĐẦY ĐỦ TIẾNG BAO GỒM TIẾNG PHÁ_ ĐỨC_ANH_VIỆT NHƯNG SAO CHI CHẠY ĐƯỢC BẢN ANH-VIỆT VÀ BẢN VIỆT_ANH THÔI À, CÒN NHỮNG CÁI KHÁT THÌ KHÔNG CHẠY ĐƯỢC, AI GIÚP VỚI :-?:(

TruBic

Well-Known Member
VÀ CÁI NÀY NỮA,KHI EM CÀI TỪ ĐIỂN TMADICT ĐẦY ĐỦ TIẾNG BAO GỒM TIẾNG PHÁ_ ĐỨC_ANH_VIỆT NHƯNG SAO CHI CHẠY ĐƯỢC BẢN ANH-VIỆT VÀ BẢN VIỆT_ANH THÔI À, CÒN NHỮNG CÁI KHÁT THÌ KHÔNG CHẠY ĐƯỢC, AI GIÚP VỚI :-?:(

bạn chưa tải dữ liệu cho các phần từ điển pháp đức đấy.tìm và chép vào " E\tmadict\data " nhé bạn

jimmi_qyu

bạn chưa tải dữ liệu cho các phần từ điển pháp đức đấy.tìm và chép vào " E\tmadict\data " nhé bạn

Bổ sung them nữa nè.Nếu có data các thứ tiếng rồi thì nên tìm thêm font của thứ tiếng đó để hiển thị chữ cái gõ ràng nha.
Ví dụ : từ điển Trung - Việt ,thì bạn tìm font tiếng Trung nữa là okey

TruBic

Well-Known Member
anh NguyenPhuocHo có phải ơ nhatcuong ko ạ

đây đâu phải chỗ hỏi chuyện này đâu bạn.nếu bạn muốn hỏi vấn đề về cá nhân thì pm cho người đó nhé.post pài hỏi ko đúng các mod xóa bài bạn đấy

lemonate_ql1

chao moi ng^^ minh dang dung 7610 va` da~ thu*? cai mot so^' font tieng viet.cho minh` hoi? tai sao sau khi minh instal(va restart) thi` chi? co' FE-xplore moi doc duoc duoc tieng viet nhi????con` cac' ct khac' van~ gju~ nguyen font cu~.thank cac' ban nhieu^^^^ (76 ko viet dc tieng viet moi nguoi thong cam nhe')

tranduc00

mình thấy cài font vào dùng vẫn tốt chứ chưa lỗi mà.các bác xem lại thế nào ấy chứ!