• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÁT HÀNH .::INFO VIỆT NAM - INFO JAVA::. v3

tinh_la_gi

Administrator
TLG giới thiệu với anh em phần mềm thứ 2: Info Việt Nam v1.00

Nếu ở phần mềm đầu [UIQ CDA] được viết dưa trên kỹ thuật Vista thì với phần mềm Info Việt Nam ... sẽ kết hợp kỹ thuật Lập Trình cho Vista và Iphone đang rất Hot !

Bạn download File Video giới thiệu về xem để tận hưởng cảm giác chiếc Mobile của mình tuy không là Iphone nhưng lại có chút gì đó rất Iphone với phần mềm này ...

Thông tin về: Info Việt Nam
- Là phần mềm tra cứu thông tin của 64 tỉnh thành Việt Nam bao gồm các thông tin sau
+ Website của tỉnh
+ Mã Vù Điện Thoại Cố Định
+ Mã Biển Số Xe Dân Sự
+ Tỉnh Lỵ
+ Dân Số
+ Diện Tích

Với kỹ thuật nén dữ liệu tối ưu mới nhất của SUN [Java] chương trình chiếm dung lượng cực nhỏ chỉ từ 50~60Kb !

Phiên bản v.100 này TLG đã Add vào cùng lúc 2 Skin để các bạn dùng và ý kiến cho phiên bản sau được hoàn thiên hơn !!

Link:
-1- http://www.4shared.com/file/32458361/fd34587f/Movie_0001.html

-2- YouTube
http://www.youtube.com/watch?v=HtKtHrYPaVI

Ngày phát: 25-12-2007
Phát hành trước cho các anh em tham gia Offline mừng Noel
GIÁNG SINH-ANH EM MÌNH GẶP NHAU NHÉ !

Link download
http://www.4shared.com/file/33023126/5c7fce05/Info_VN.html
Bao gồm Info Việt Nam và Info Java
showthread.php

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
mới test thử trên N81 thấy cũng khá ok , nhưng còn 1 ít lỗi nhỏ chắc TLG sẽ fix trong thời gian tới, nhìn phần khá pro khởi động gần giống emap :D:D:D:D:D

tinh_la_gi

Administrator
TLG sẽ kiểm tra Button Exit lại ... nhưng hơi khó vì không có máy !!!

Phần khởi động của Emap và Info Việt Nam đều dự trên nền SVG [ 1 dạng Flash ] nên cảm giác ban đầu là khá giống nhau ....

hanbaoquan

cho em hỏi N73 có sài được không vậy các huynh, sao em không thấy link download vậy,theo đường link của pác taki7610 cũng không thấy file đâu hết

Chỉnh sửa cuối:

support

Có thể thêm 1 vài hình ảnh về tỉnh thành đó như danh lam thắng cảnh hoặc trang phục truyền thống để người tra cứu có nhiều thông tin hơn hok?.

tinh_la_gi

Administrator
Thêm hình ảnh thì cần phải có data riêng như của Emap vậy...chứ add vào chương trình thì càng nặng và khiến chương trình càng chậm khi mà tốc độ CPU của các máy OS cò thấp...việc cho chạy kiểu Iphone đã khiến chương trình khá nặng nề rùi .. nếu load thêm Image thì chắc OS khó lòng kham nổi .. khi ấy chắc phải bỏ Font và skin Iphone !
Vì Font này là tự vẽ các bạn dùng bản thử nghiệm sẽ thấy..font chương trình không phụ thuộc vào Font hệ thống của máy và kiểu chữ cao thấp rất đẹp !

ThAngNgO_

rất mong đợi 1 fần mềm hay như thế này,anh em sẽ có nhiều thông tin với dt of mình hơn :D

tinh_la_gi

Administrator
Mình có thông báo là 25-12 phát rồi mà bạn !!
Đến hôm đó mới có link dow bạn nhé!

hung66000

ac...ý mình hỏi link DLphần mềm kìa ...........con link bạn cho là đi off mà

ac... bạn thật thà quá . ý của Taki7610 là cho bạn vào link đấy để đọc nội dung buồi đi off để biết tinhlagi thông báo đến ngày 25/12 mới phát hành phần mềm đấy :D:D:D lúc đấy mới có chứ bây giờ làm gì đã có link để down :)):)):))

tinh_la_gi

Administrator
Sáng đi "Giao Lưu đã share 1-2 bản gì đó ...
Ngày 25-12 mới share trực tiếp trên PV

DEVIL_BESIDE_YOU

hihihi.......tại thấy cái mới thì ham vậy thôi chứ con N95 của mình giờ quá trời bản đồ mà có dùng tới cái nào đâu ...hehehe

wan

peng....peng...ngày 25 rồi...chờ mãi mới đến....kím link down nhanh tay nào ^^

daotoan3Ihut

Em cũng đang nóng lòng chờ đợi để test thử chương trình INFO quá.Bây giờ đã là 8h40 AM, vẫn chưa thấy tin tức gì cả:D.