• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 by ThanhTungHT cho 5530 & 5800 & X6

darkpiv

mod font thì cứ High logic font creator mà chiến...:D
:-?đang xài cfw tự edit hello summer của killodrd tốt chán nhác flash bản khác quá...:D

S60

cho hỏi thay font dùng tool gì vậy? Mình dùng tool thay font cũng khá ổn nhưng muốn cook luôn vào cfw.

hunter_dimond

cho hỏi thay font dùng tool gì vậy? Mình dùng tool thay font cũng khá ổn nhưng muốn cook luôn vào cfw.
mình ko hiểu ý bạn lắm, muốn thay font thì bạn cứ dùng NFE Std bung rofs2 ra, xóa font cũ đi rùi wăng font mới với.
Lưu ý : xóa font cũ rùi mới wăng font mới vào chứ ko chép đè

S60

tối mình test hi, bản này dùng mượt thật, mà edit ver ở đâu hả bạn.

S60

cho hỏi nó có 3 font trong mục font thì xóa hết đi à bạn ơi?

hunter_dimond

Kaspersky báo có virus lad sao nhỉ ?
bạn biết app phonetorch phiên bản nào mới nhất không ? Nếu có link cho mình xin với nhé. Thanks nhiều ! ;;)

Khi flash nên tắt hết mấy cái fần mềm diệt virus nha bác, 1 số fần mềm diệt virus nhầm lẫn đó. Fần mềm phonetorch mà bác nói có fải là phần mềm đèn pin ko ?
nếu đúng thì mình có sẵn nhưng ko biết có phải bản mới nhất ko nữa :D
http://www.mediafire.com/?gm3h390k873ycrr

chicken3005

đang flash cho X6 có lỗi gì báo cáo cho, tại lúc trước có xài bản của thanhtung rồi thấy ram không cao

saker1990

Khi flash nên tắt hết mấy cái fần mềm diệt virus nha bác, 1 số fần mềm diệt virus nhầm lẫn đó. Fần mềm phonetorch mà bác nói có fải là phần mềm đèn pin ko ?
nếu đúng thì mình có sẵn nhưng ko biết có phải bản mới nhất ko nữa :D
http://www.mediafire.com/?gm3h390k873ycrr

Bạn thử vào mục máy tính của bản này xem có bị lỗi phép tính trừ như mình không. Bấm trừ toàn thành cộng. Hay tại mấy mod mình thêm vào nhỉ :-?

hunter_dimond

Bạn thử vào mục máy tính của bản này xem có bị lỗi phép tính trừ như mình không. Bấm trừ toàn thành cộng. Hay tại mấy mod mình thêm vào nhỉ :-?
cái này mình ko để ý lắm vì chả bao giờ xài chức năng này, bạn thử flash mà ko cho thêm mod của bạn xem sao. Vì mình ko có máy để test :(

saker1990

X6 vẫn là swipe to unlock chứ có phải tap đâu bạn :D
Chắc tại bạn quăng mod chống giật 2 thanh trượt khi gọi :))
Còn vụ máy tính thì tìm hiểu sau. thank bạn. ^^

Chỉnh sửa cuối: