• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
ủa,cài vô xài thì ok rồi, nhưng cho mình hỏi cái, sao ko thấy ổ Z và D như trứơc vậy, tại mấy cái file nhạc chuông gốc của máy nó nằm trong ổ Z , mà mình lại đang muốn lấy nó ra :(

Mở X-Plore lên bấm phím số 0 tích vào 4 ô vuông đầu tiên bạn nhé, sẽ có ngay.

dung1291985

ủa,cài vô xài thì ok rồi, nhưng cho mình hỏi cái, sao ko thấy ổ Z và D như trứơc vậy, tại mấy cái file nhạc chuông gốc của máy nó nằm trong ổ Z , mà mình lại đang muốn lấy nó ra :(
Cài lại phải hiệu chỉnh lại chứ bạn, bấm phím 0 vô Configuration, chỉnh Show hidden files, show RAm và ROM diver lên

troly

Well-Known Member
hehe mình chép file Lang của Kieu_Phong_n82 vào E:\ chạy ok rồi :)) lại có bản VH để sài hehe:p

Mình đóng gói thì được nhưng thế này đây:-??:((
thế thì làm theo kiểu của bạn thôi.

troly

Well-Known Member
bạn vào Menu - Công cụ - Thông tin rồi bấm 800 thử xem :D

Bấm 800 thì được bạn à. Thank nhé.
Làm theo cách của o0ololo0o nhé. Cài phai của dung1291985, sau đó cài LCG Lang của Kieu_Phong_82 vào E. Đính kèm bên dưới. Vào Menu/tools/about bấm 800 thì sử dụng được tiềng Việt đấy.

MinhThang

Manager
Bấm 800 thì được bạn à. Thank nhé.
Làm theo cách của o0ololo0o nhé. Cài phai của dung1291985, sau đó cài LCG Lang của Kieu_Phong_82 vào E. Đính kèm bên dưới. Vào Menu/tools/about bấm 800 thì sử dụng được tiềng Việt đấy.

File Buidl của em bị lỗi fonts tiếng Việt, có sử dụng được cách, bấm 800 không vậy Troly. Test thử xem.

redmask

Mình đã test với E71 FW 110, chạy ok. thanks bạn nhiều nhiều, mấy hôm nay cứ phải đợi 3s bực mình thật. Giờ thì quá ok, lại có mấy icon mới đẹp hơn chư. he he. nhất cử lưỡng tiện.

dung1291985

Mình đã test với E71 FW 110, chạy ok. thanks bạn nhiều nhiều, mấy hôm nay cứ phải đợi 3s bực mình thật. Giờ thì quá ok, lại có mấy icon mới đẹp hơn chư. he he. nhất cử lưỡng tiện.

Okie, :D mình chỉ sợ nó hoạt động trên mỗi máy mình thui, có thêm người thành công là mừng rùi :))

MinhThang

Manager
Okie, :D mình chỉ sợ nó hoạt động trên mỗi máy mình thui, có thêm người thành công là mừng rùi :))

Cái này anh đã nghĩ từ đầu chỉ một số máy thôi em, còn vẫn rất nhiều máy chứ sao lại mình em.

hoa2ngminh

thank bác nha, mới wa năm mới mà mở lên bảo hết hạn tức thật đó. nhưng nhờ có cài XPorer của bác mà em khỏe thiệt.

cuongbep

Haha. Dạo này bận nhiều việc nên ko có thời gian lên PV. Đang đau đầu về cái này. Tự dưng sang bản 1.30 mà lại là Trail. Hô hô. Cảm ơn bạn Dũng nhiều lắm.

hunter19000

Hic 5700 vẫn bắt update bác dũng tàu à Thử hoài ko có bản naò được hết
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.