• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG ĐỐ VÀ GIẢI NHỮNG CÂU ĐỐ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Câu 1: Đứa con mới sinh làm gì có răng nhỉ
Câu 2: Con rắn
Câu 3: Chẳng lẽ có 2 cánh tay phải
Câu 4: Con dao
Câu 5: Ko nghĩ bậy chít liền:D.Mình nghĩ con đực ra trước. Vì 2 con 1 đực+1 cái vào hang làm gì nhỉ?=))=))Con đực ra trước vì con cái phải nằm ửa...rồi=))=))=))
Câu 6: Con tim
Câu 7:Còn 1 người tên Và.
Câu 8: Bằng mồm:D

Trời .... bạn trả lời đúng hết roài =D> =D> =D> (chắc bác này cùng đọc một chỗ với mình đây :D )

Bây giờ tiếp nè.

1. Mồm bò mà không phải bò nhưng lại bò.

2. Một bức tranh toàn mầu đen, ở giữa có một chấm mầu đỏ nhỏ như đầu ngón tay. Hỏi bức tranh đó vẽ gì ???

(ai trả lời được câu số 2, thì ngoài tiền thưởng ra sẽ được thêm 500 PVD từ hhn, nếu trả lời sai thì chuyển 200 PVD vô quỹ nhé :D )

HHN

Well-Known Member
Vợ : Anh lúc nào cũng vậy , chỉ bóp ở trên... làm em bực cả mình.
Chồng : Em nhìn lại nhá... tối hôm qua anh vừa nặn, vừa bóp từ dưới lên trên đấy thôi...
Vợ : Sao bây giờ ở trên nó dẹp lép, còn ở dưới nó phình to thế này hở?
Chồng : Em nói nhiều quá. Đưa đây anh bóp lại cho.

đó 2 vợ chồng đang nói chiện gì nào các đồng chí???????? =))

Nói chuyện bóp tuýp kem đánh răng =)) =)) =))

minhkhoa2007

1. Nằm trên ô vuông ... chói nhau ra nước .. mà không ướt giường ....Đang làm gì?

2. Chành chành 2 gốc ... ba lỗ chọc sâu... rút ra đỏ đầu ... hai thằng đập chát ... đang làm gì?

3. Hai tay búng lấy khư khư ... bụng thì bảo dạ rằng ứ đút vào ... Đút vào nó sướng làm sao ... rạp lên rập xuống nó ào nước ra ...

4. Nằm trên ô vuông ... chói nhau ra nước .. mà không ướt giường ....Đang làm gì?

5. Canh 1 thì trải chiếu ra ... canh 2 bóp vú... canh 3 sờ... canh tứ thì lắc xom xom ... canh năm cuốn chiếu ẵm con mà về ... đang làm gì?

6. Chành chành 2 gốc ... ba lỗ chọc sâu... rút ra đỏ đầu ... hai thằng đập chát ... đang làm gì?

7. Hai tay búng lấy khư khư ... bụng thì bảo dạ rằng ứ đút vào ... Đút vào nó sướng làm sao ... rạp lên rập xuống nó ào nước ra ...

8. Lỗ trên tét tè le ... lỗ dưới ... tét tè loè ... anh bịt lỗ dưới .. anh đè lỗ trên... Cô mình tức .. cô mình kêu la ... Đã vừa mệt nhọc lại thêm mất tiền... đang làm gì ??

9. ĐẶT EM XUỐNG
BANH HÁNG EM RA
HAI TAY ANH BÓP
CÁI MIỆNG EM LA
là cái gì?

10. thân em trắng nỏn trắng nà , sao anh lại nỡ tuột quần em ra.
đố là trái gì ?

11. Anh dạng cái của em ra,anh đút cái của anh vào,mắt em lim dim sung sướng là hành động gì ???

Các đồng chí cấm ko được nghĩ bậy bạ đó.
Câu 1: Chơi cờ (Giống câu 4)
Câu 5: Vắt sữa bò thì phải
Câu 6; hành động của bác thợ rèn (giống câu 2)
Câu 7: Nhai mía (giống câu 3)
Câu 8: Thổi kèn:D
Câu 9: súng bắn đại liên
Câu 10 : Trái chuối
Câu 11: Ngoáy lỗ tai

HHN

Well-Known Member
Đố mọi người đếm xem có bao nhiêu vòng tròn mầu đen

Không có vòng tròn nào mầu đen cả :-?? :-?? :-??
(cái này là do bị lừa mắt thôi)

Anhtoitb

Bây giờ tiếp nè.

1. Mồm bò mà không phải bò nhưng lại bò.

2. Một bức tranh toàn mầu đen, ở giữa có một chấm mầu đỏ nhỏ như đầu ngón tay. Hỏi bức tranh đó vẽ gì ???

(ai trả lời được câu số 2, thì ngoài tiền thưởng ra sẽ được thêm 500 PVD từ hhn, nếu trả lời sai thì chuyển 200 PVD vô quỹ nhé :D )

1. Con ốc Sên

2. Lỗ hổng vũ trụ

Anh Nho chuyển tiền cho em đi!

Anhtoitb

Góp ý:

Theo dõi các bài viết của các anh chị trong Topic này Tới xin có ý kiến như sau: Hình như mọi người đang đi không đúng lắm với ý đồ mà bà Tám PA đề ra. Phòng Suy đoán chứ có phải phòng giải đố đâu mà các anh và các bạn cứ post câu đố để giải đố!
Mong mọi người lưu ý!

HHN

Well-Known Member
1. Con ốc Sên

2. Lỗ hổng vũ trụ

Anh Nho chuyển tiền cho em đi!

Câu 2: Sai, đề nghị bác chuyển 200 PVD vào quỹ, PA kiểm tra vụ này hộ anh nhé.
Câu 1: thì cũng có thể cho là sai, vì đáp án chỉ là con ốc, chứ không phải con ốc sên, vì con ốc nào mà không bò bằng mồm đâu, cho nên câu này để PA quyết định, nếu sai thì bác chuyển thêm 100 nữa vào quỹ.

Cẫu số hai tôi chưa đưa ra đáp án, vì muốn dành cơ hội cho các mem còn lại kiếm PVD :D .

NgocVNPT

Câu 2: Sai, đề nghị bác chuyển 200 PVD vào quỹ, PA kiểm tra vụ này hộ anh nhé.
Câu 1: thì cũng có thể cho là sai, vì đáp án chỉ là con ốc, chứ không phải con ốc sên, vì con ốc nào mà không bò bằng mồm đâu, cho nên câu này để PA quyết định, nếu sai thì bác chuyển thêm 100 nữa vào quỹ.

Cẫu số hai tôi chưa đưa ra đáp án, vì muốn dành cơ hội cho các mem còn lại kiếm PVD :D .

Anhtoi chuyển PVD cho PA - nhưng bác hhn đừng vội công bố đáp án để các mem khác còn trả lời chứ :)

AnhTu

Super V.I.P
Góp ý:

Theo dõi các bài viết của các anh chị trong Topic này Tới xin có ý kiến như sau: Hình như mọi người đang đi không đúng lắm với ý đồ mà bà Tám PA đề ra. Phòng Suy đoán chứ có phải phòng giải đố đâu mà các anh và các bạn cứ post câu đố để giải đố!
Mong mọi người lưu ý!
Nếu vậy thì mình edit lại chủ đề nhé, thành Phòng giải đố :D

salemgtvt84

Câu 1: Đứa con mới sinh làm gì có răng nhỉ
Câu 2: Con rắn
Câu 3: Chẳng lẽ có 2 cánh tay phải
Câu 4: Con dao
Câu 5: Ko nghĩ bậy chít liền:D.Mình nghĩ con đực ra trước. Vì 2 con 1 đực+1 cái vào hang làm gì nhỉ?=))=))Con đực ra trước vì con cái phải nằm ửa...rồi=))=))=))
Câu 6: Con tim
Câu 7:Còn 1 người tên Và.
Câu 8: Bằng mồm:D

Đã chuyển khoản 800PVD thành công cho bác minhkhoa2007...Chúc bác và gia đình luôn thành đạt và hạnh phúc...:)

HHN

Well-Known Member

Câu này vẫn chưa có đáp án đúng, mời các bác tiếp tục ạ =D>=D>=D>

Thì vẽ chấm đỏ trên nền đen chứ vẽ gì =))

HHN

Well-Known Member
Thì vẽ chấm đỏ trên nền đen chứ vẽ gì =))

Xác nhận đúng là bác đã trả lời sai :D :D , đề nghị chuyển 200 PVD vô quỹ =)) =)) =)).

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Chưa thấy em phúc đáp cái đáp án : Tin nhắn không dấu của cô gái gửi cho chàng trai đâu nhé :)

Em chỉ thu thôi còn ai đúng thì gặp salemgtvt84 đòi nợ nhé :D:D:D:D
P/s: Đã nhận được tiền của NguyenHoangLan

HHN

Well-Known Member
Tiếp đê....ê....ê

1. Có 2 con vịt đang đứng ở sân và 2 con mèo ở trên mái nhà, 2 con vịt nhìn lên, 2 con mèo nhìn xuống, Bạn đoán thử xem có bao nhiêu mằt nhìn lên và bao nhiêu mắt nhìn xuống?

2.
Có ai biết tại sao khi sắp tới mùa lạnh các loài chim phương bắc lại bay về phương nam để trú rét không..?

3. A nói với B : nếu anh cho toi 1000 con lợn thì số lợn của tôi sẽ bằng số lợn của anh. Anh B nghe vậy mớ nói: vậy anh cho tôi 1000 con lợn thì số lợn của tôi sẽ gắp đôi số lợn của anh. Hỏi số lợn của anh A và anh B là bao nhiêu?

4.
Tay ôm chân quặp đít nhấp nhô là hành động gì???

5.
[FONT=&quot]Cái gì người mua không dùng, người dùng không biết, người biết không dùng ?

6.
[/FONT]Bạn đang tưởng tượng mình đang ở trên một con thuyền nhỏ ở giữa một hồ nước rộng mênh mông xung quanh không có một ai và bạn không có mái chèo không có bất cứthứ gì hỗ trợ, dưới hồ toàn là cá sấu hung dữ. Bỗng con thuyền của bạn bị thủng và dần dần chìm xuống, đàn cá sấu lao đến ngay chỉ chờ thuyền chìm là ăn thịt bạn ngay. Hỏi trong tình thế cấp bách này bạn làm thế nào để thoát khỏi đàn cá sấu ?

Tạm vậy đã mời các bác

Status
Không mở trả lời sau này.