• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Tối qua em còn nhìn thấy anh Hiệp, anh Dương, anh Khoa ở Đồ Sơn mà...?:D:D:D:D Thế mà không gọi cho thằng em! :)):)):)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Tối qua em còn nhìn thấy anh Hiệp, anh Dương, anh Khoa ở Đồ Sơn mà...?:D:D:D:D Thế mà không gọi cho thằng em! :)):)):)):))

Hôm qua trực mà cứ thấy ngứa ngáy trong người, hóa ra mấy ông anh đi Off chui ở Đồ Sơn mà không rủ mình đi theo :-??

HHN

Well-Known Member
Cho mình hỏi địa chỉ CLB PDA Hải phòng ở đâu vậy các bạn?

Thực ra thì không có địa chỉ bạn à, chỉ có ở trên forum thôi, còn "ọp ẹp" :D thì tùy :-?:-?:-?:-?

nncuong

Administrator
Chủ nhật này, 22/06/2008, hẹn anh em HP giao lưu với anh em HN ở Đồ Sơn nhé. Khoảng 10 h sẽ có mặt ở ĐS

HHN

Well-Known Member
Chủ nhật này, 22/06/2008, hẹn anh em HP giao lưu với anh em HN ở Đồ Sơn nhé. Khoảng 10 h sẽ có mặt ở ĐS

WELCOME TO PDAVIET HAIPHONG CLUB
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Hẹn gặp các bác tại ĐS
>:)>:)>:)
>:)

duong83

Sao anh em CLB HP đón đoàn CLB HN tại quán cafe nào đó giao lưu và ăn trưa tại HP xong rồi các bạn HN tầm 2h chiều hãy ra ĐS .
=D>=D>=D>=D>=D>
Còn anh em HP ai đi tiếp được thì đi còn ko đã có đồng chí Tới dẫn đường và làm hướng dẫn viên ngoài đó luôn !

Tuan1412

Sao anh em CLB HP đón đoàn CLB HN tại quán cafe nào đó giao lưu và ăn trưa tại HP xong rồi các bạn HN tầm 2h chiều hãy ra ĐS .
=D>=D>=D>=D>=D>
Còn anh em HP ai đi tiếp được thì đi còn ko đã có đồng chí Tới dẫn đường và làm hướng dẫn viên ngoài đó luôn !

Anh em tổ chức gấp 1 buổi off để chuẩn bị tiếp đón khách quý đi chứ nhỉ

nncuong

Administrator
Anh em ta cứ hẹn ở ĐS. Vừa uống bia vừa giao lưu, còn cafe gì nữa

Nokialover

Anh em ta cứ hẹn ở ĐS. Vừa uống bia vừa giao lưu, còn cafe gì nữa

Ý là ra ĐS luôn thì các bác chỉ nhậu thôi ít có gì để giải trí lắm sao không ăn uống trên phố rồi xuống sau có hơn không , vả lại ngày nghỉ ăn uống dưới đó khá đắt .
Tóm lại chương trình của anh em HN là chủ yếu =D>

thinh777

Xin thông cảm nhé chủ nhật 22/6 này buổi sáng có việc bận tý mình hẹn anh em đầu gời chiều có mặt ở địa điểm nhé

NgocVNPT

Cho Phó chủ tịch CLB PV Hải Phòng ( Badamgiak23 ) nợ giải thưởng PVD nhé - Anh vượt 4000 bài rồi đó Long à! :)

Badamgiak23

Super V.I.P
Cho Phó chủ tịch CLB PV Hải Phòng ( Badamgiak23 ) nợ giải thưởng PVD nhé - Anh vượt 4000 bài rồi đó Long à! :)

Ghê quá, cho em gửi lời xin lỗi và sau đó là Chúc mừng anh Ngọc nhé ! Mong anh tiếp tục thể hiện phong độ như hiện nay. Thay mặt anh em PV Hải Phòng xin gửi tặng anh 50.000 PVD như 1 món quà nhỏ nhé =D> !

NgocVNPT

Ghê quá, cho em gửi lời xin lỗi và sau đó là Chúc mừng anh Ngọc nhé ! Mong anh tiếp tục thể hiện phong độ như hiện nay. Thay mặt anh em PV Hải Phòng xin gửi tặng anh 50.000 PVD như 1 món quà nhỏ nhé =D> !

Cảm ơn Phó chủ tịch nhiều nhé - Nhớ đọc tin anh PM ( Bí mật không công khai được ) :)

Anhtoitb

Hết tiền vì cá độ rùi anh em ơi! Lại bửa mặt ra cày để kiếm tiền óanh giải Ngoại hạng thui!