• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Mơ Ước!

Whinny

chào sếp chưa ku ?

Tên này thật là trẻ trâu.Biết tiền bối là ai không mà dám gọi là ku
>:)>:)>:)

shido_katori

Active Member
Ước Gì Cưới Được 1 Con Hoa Hậu Hoàn Vũ Nhà Giàu Chừng 20 Cái Biệt Thự là Đủ Rồi, Mình Ko Mơ Ước Gì Thêm

Whinny

Ước Gì Cưới Được 1 Con Hoa Hậu Hoàn Vũ Nhà Giàu Chừng 20 Cái Biệt Thự là Đủ Rồi, Mình Ko Mơ Ước Gì Thêm

Rồi sau đó đy đun nc rửa chân cho nó và tối nằm xó nhà qwerty hả

HHT2010

Tình hình dạo này thấy nhìu người mơ ước quá! trong đó có tui! :)) nên mở cái phòng này cho ACE mơ ước gì thì vào đây! biết đâu có người giúp ước mơ của mình thành hiện thực ! hee hee he he \-/\-/\-/\-/

:)) Thêm cái phòng vỡ mộng hay vỡ ... bầu nữa, đang rất ư là cần :((

nguoicodon16

tôi ước có cái Nokia mang hình dáng Iphone, chạy hệ điều hành Androin cài được chương trình của blackberry, hoạt động như Pocket PC.
mơ ước nhỏ nhoi không gì hơn.

AlyCuong

Active Member
VỪA THUI ĐỂ TA CÒN VÓT VÁT ÍT ÓC IẾC,TIẾT TIẾC VÈ ĐÁNH TIẾT CANH NHÂN ÓC NỮA CHỨ.CÁC CHÚ HOANG QUÁ ĐẤY:))

Thích thịt người thì cứ vào google, xem bọn người thú Trung Quốc thì hết thèm ngay. Key word "ăn thịt người" :))