• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng tâm sự

Khoaaa

a lô pethuy gọi tổng đài :đang bị stress đề nghị tổng đài chỉ cách cho hết stress đi .tồng đài làm việc không xong là duổi việc nha :p:p:p

Ừhm ừhm !!. Theo cách nói Khoa học :D thì stress là hiện tượng não hoạt động quá tải gây ra tình trạng ức chế thần kinh cho nên làm tâm thần àh quên tâm trí con người ko còn tỉnh táo, nóng nảy, làm việc ko hỉu quả...
Cách tốt nhất là hết xì trét là thục xì dầu 100 cái, hít đất 50 cái, xà đơn 20 cái, xong rồi mệt wa đuổi sức nằm lăn ra ngủ > hết stress :)) =))
Còn ko thì vào Box 8 thì hết stress ngay :)) :D

Cleonardo

Ừhm ừhm !!. Theo cách nói Khoa học :D thì stress là hiện tượng não hoạt động quá tải gây ra tình trạng ức chế thần kinh cho nên làm tâm thần àh quên tâm trí con người ko còn tỉnh táo, nóng nảy, làm việc ko hỉu quả...
Cách tốt nhất là hết xì trét là thục xì dầu 100 cái, hít đất 50 cái, xà đơn 20 cái, xong rồi mệt wa đuổi sức nằm lăn ra ngủ > hết stress :)) =))
Hay qua' moi.

TruongHan

Super V.I.P
Mới đo may đồng phục.Số đo 4 zòng của tui nàh : 93 - 80 - 102 :)) ,zòng 4 bị bảo mật rồi =))=))=))

pethuylovely

cách trị liệu thứ nhất mà làm theo chắc cơ bắp đầy người phải đi thi thể hình quá àh :-?:-?:-?

Khoaaa

cách trị liệu thứ nhất mà làm theo chắc cơ bắp đầy người phải đi thi thể hình quá àh :-?:-?:-?

Hihi cách đó gọi là 2 in 1 đó vừa đc giảm stress và vừa đc giảm cân, rất thích hợp cho chị em phụ nữ chúng mình :D :))