• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng tâm sự

gautruc_baby

:-?:-?:-? những tâm sự của bạn....những lần cóa tâm sự bạn thường trò chuyện với ai!!!! hum nay, gấu trúc lập nên topic này để bạn chia sẽ và tâm sự với mọi ngừi...;;);;);;) (cóa những luc vui:))...cóa những lúc buồn hãy trút vào đây nhé!!!! vì nếu bạn buồn "nói ra sẽ bớt buồn hơn"...topic này sẽ gjai tỏa được những tâm sự trong lòng của bạn....)

Cleonardo

:-?:-?:-? những tâm sự của bạn....những lần cóa tâm sự bạn thường trò chuyện với ai!!!! hum nay, gấu trúc lập nên topic này để bạn chia sẽ và tâm sự với mọi ngừi...;;);;);;) (cóa những luc vui:))...cóa những lúc buồn hãy trút vào đây nhé!!!! vì nếu bạn buồn "nói ra sẽ bớt buồn hơn"...topic này sẽ gjai tỏa được những tâm sự trong lòng của bạn....)

a đang pùn wá đi...tại sao a lại như vậy chứ hả.có ai nói tui pít đi đó mỏ

llTuyetTinhCocll

Hĩ....cái phòng này nhỏ quá.....ko thể tâm sự hết đc nỗi buồn của tui rầu.....phải lên bình dương tâm sự mới đc.....haizzzzzzzzzzzzz

DreamLand

Buồn vì nội bộ đang chiến tranh :(
Hy vọng hiệp ước ngừng chiến sớm dc ký kết, để hòa bình dc lập lại trong Box 8, để luôn có tiếng cười như ngày hôm qua. Nếu đi quá xa sẽ ko bao giờ có thể níu lại dc. Tôi ko muốn điều này xảy ra :(

hihoha

Well-Known Member
Nếu ae nào buồn quá và có ý định nên tầng cao hóng gió thì nên tham khảo cái này nghen.........

gautruc_baby

e thật sự rất..rât...bùn đó nhoa...vì topic e lập ra lại có sự chiến tranh ở đó....hjx hjx....

TruongHan

Super V.I.P
Ai có tâm sự thì alo mình ra quán cafe ngồi,tâm sự nguyên ngày cũng được .... luôn luôn lắng nghe ... luôn luôn thấu hiểu ;;)

AndyCuong

Supper Moderators
Ai có tâm sự thì alo mình ra quán cafe ngồi,tâm sự nguyên ngày cũng được .... luôn luôn lắng nghe ... luôn luôn thấu hiểu ;;)

phải ghi là luôn luôn lắng nghe..lâu lâu mới hiểu.:p

Hoden

Super V.I.P
nhờ mod mở thêm phòng tắm hơi nữa cho đủ bộ nha thấy nhiều phòng lắm rồi

panrai

Super V.I.P
kiều này chắc phải nhờ tới Man Ban Nick 2 Mod này :))

khi nào 3 ông về long xuyên tui dẫn đi miễn phí và giá cả phải chân em út thì khỏi chê,mọi chi tuyết thì tui lo hết =))=))X_XX_X

oanhngo

khi nào 3 ông về long xuyên tui dẫn đi miễn phí và giá cả phải chân em út thì khỏi chê,mọi chi tuyết thì tui lo hết =))=))X_XX_X

Suỵt suỵt ! nói nhỏ thoai! bữa hum có nghe ku Kawa kể roài! X_X =))

HotelHoangMinh

Thấy Box 8 có "chiến tranh" mình cũng buồn, hi vọng hòa bình sớm lập lại để mọi người đều cảm thấy vui vẻ khi đến đây!

pethuylovely

bây giờ box 8 vui vẻ trở lại rùi ,e mong ngày càng có thật nhiều thành viên hơn nữa vào box 8
box 8 \-/\-/\-/\-/\-/

llTuyetTinhCocll

bây giờ box 8 vui vẻ trở lại rùi ,e mong ngày càng có thật nhiều thành viên hơn nữa vào box 8
box 8 \-/\-/\-/\-/\-/

Băng đảng do mình cầm đầu hiện đã lên con số 25 vạn rồi....kéo tụi nó vào chắc pda sập quá....:D