• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng tâm sự

kitafung

Buồn quá àh,cần người tâm sự và cần 1 bờ zai để dựa ... :(

Kiếm người yêu đi bợn SG dễ cua gái lắm mờ. Lâu dài thì mền chưa tính, nhưng qua đường thì dễ mà. Sống mà ko yêu thì bùn chết ^^

TruongHan

Super V.I.P
Kiếm người yêu đi bợn SG dễ cua gái lắm mờ. Lâu dài thì mền chưa tính, nhưng qua đường thì dễ mà. Sống mà ko yêu thì bùn chết ^^
Mình hok thích "qua đường" đâu.... xe đụng ;;)
plz call 18001091 bấm số 9 sau đó bấm số 3! =))

Thui,mí em đó tâm sự hok zui gì ráo trọi :))

Cleonardo

Nay có 1 khách teen vào kắt tóc,mình đưa kiểu tóc trong topic mà mình đã post hình,vây là cô bé chọn kiểu tóc ngắn.Có 1topic về tóc Tiện thật!

gautruc_baby

Nay có 1 khách teen vào kắt tóc,mình đưa kiểu tóc trong topic mà mình đã post hình,vây là cô bé chọn kiểu tóc ngắn.Có 1topic về tóc Tiện thật!

chúc tiệm của a ngày càng phát triển rầm rộ ......:D kakaka....

pethuylovely

hôm nay đi học vô 1g mà ngồi đợi giáo viên tới 2g30 mới học ,vừa nản vừa pực j không được ngủ trưa :(:(:(

oanhngo

Đã mấy năm rồi ko quen bạn gái ........ vậy mà hôm qua đi nhà thờ gặp cô bé ...... tự nhiên làm thay đổi ý nghĩ của mình roài ! "ấy" ơi chắc "ấy" ko biết đâu! X_X
Ko biết chủ nhật tuần sau có gặp lại "ấy" ko nhỉ ? :-?

gautruc_baby

có duyên sẽ gặp lại ah a đừng lo....quen được e í nhớ choa ace coi hjnh voi nhé!!!!!....

Anther1991

Haizzzzzzzzzz, sao mình gặp người mình thích mà mình cứ tỏ ra lạnh nhạt với họ là sao nhỉ? @@

llTuyetTinhCocll

Đã mấy năm rồi ko quen bạn gái ........ vậy mà hôm qua đi nhà thờ gặp cô bé ...... tự nhiên làm thay đổi ý nghĩ của mình roài ! "ấy" ơi chắc "ấy" ko biết đâu! X_X
Ko biết chủ nhật tuần sau có gặp lại "ấy" ko nhỉ ? :-?

Tu đc thì tu luôn đi...quay lại con đường cũ chi ko biết....

gautruc_baby

Haizzzzzzzzzz, sao mình gặp người mình thích mà mình cứ tỏ ra lạnh nhạt với họ là sao nhỉ? @@

chắc là sự ngại ngùng khi nói thix ngừi í....và cố i tỏ ra vẽ lạnh lùng.....để xem ngừi i cóa thjx mjnh hok.....chắc là jaj đóa...kakakka...;;);;);;)

thienvu533

Bạn bè thì nhiều mà chẳng có ai để yêu. Yêu thì nhiều mà đến giờ chẳng còn chi. Ai cho tôi tình yêu, tôi xin dâng...!

Hoden

Super V.I.P
đang cần tiền úynh bài...................ai cho mượng khoảng 3 chai.....gỡ nợ

oanhngo

hic..............sổ đỏ còn nằm trong đó ra nó đuổi về ...hic...... ..... hồi tối thua 3 cục....

Đây nè ! lấy 3 chai thôi nha! ko cho lấy hết đâu!