• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

HuyChung

Ơi trời sắp nhậu rồi mà chẳng mua được rượu ...Thế này còn nhậu gì nữa chứ!

hoangphuong285

Thank you chất lượng tổt đấy nha nồng độ tiêu chuẩn 42 độ uống mới phê nhưng mình thích uống rượu làng vân cơ.

vậy kiếm em nào ở Bắc Ninh đi . Uốg rượu làng vân free lun. Vừa có rượu vừa có ... Kaka . Tui chỉ thích rượu quê thui.

pethuylovely

ui pực mình quá ,dạo này bận học không có thời gian rãnh ,thầy cho bài kiểm tra đi tìm có cuốn sách thống kê doanh nghiệp mà pực cả người ,đi tìm hết các nhà sách BD mà không thấy :(:)(:)(:)(:)((

HuyChung

ui pực mình quá ,dạo này bận học không có thời gian rãnh ,thầy cho bài kiểm tra đi tìm có cuốn sách thống kê doanh nghiệp mà pực cả người ,đi tìm hết các nhà sách BD mà không thấy :(:)(:)(:)(:)((

lên mạng tìm ebook nhanh hơn!!!!

hoangphuong285

Có thuê người đi tìm hộ không zậy . Tui đag thất nghiệp lúc nào cũng rảnh ...

Cleonardo

Lâu lâu nghe nhạc sến hay ghê , " lời kẻ đăng trình" Trường Vũ hát nghe thiệt là não nề......

Status
Không mở trả lời sau này.