• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Trước tình hình kinh tế khủng hoảng , khủng hoảng tùm lum nên nhận thấy nhu cầu .....than thở của ACE PDAVIET là nhu cầu thiết thực nên oanhngo mở 1 topic để ACE vào đây mà than thở , khóc lóc, năn nỉ ỉ ôi ..... cho ..... bá tánh thương ! :)):)):)):))

Auto

Póc tem...
Ối trời ơi...hỏi cũng k tl mà còn nói này nói nọ!
Vip rồi nên láo wá =))

Cleonardo

đầu năm tới giờ đek có j hên vậy mà đi coi bói thầy nói năm nay tháng 2 mần ăn dzô lắm, bị té xe bể màn hình dt , lại mới qua cơn bạo bệnh ôi joi ôi sao sống nỗi!!!~X(>:):ar!

Whinny

Hắt xì ... Hắt xì... Bệnh gòy. Hắt xì... Ngạt mủi khó chịu wá đi... 2đêm không ngủ đc gòy... :((Hắt xì... ~X(

anhcoj

Hắt xì nhẹ thui cưng... Bắn hết hành vào áo tui rùi nè :D ... Oài....Hum nay lại tèo lô rùi... Hic...hic

Khoaaa

Ối giời ơiiiiii!!!i làng nước ơi vào đây mà xem làyy. tự nhiên có cái phòng thở than thế lày làm em vào than theo, mấy pác thấy em có khổ ko thế chứ lị !!! :D

panrai

Super V.I.P
sài gòn thì lạnh còn ở đâynó nóng như ở sa mạc vậy nè bà con ơi,cứu với chẳn lẽ tối nay đi sai gòn chơi luôn quá

oanhngo

sài gòn thì lạnh còn ở đâynó nóng như ở sa mạc vậy nè bà con ơi,cứu với chẳn lẽ tối nay đi sai gòn chơi luôn quá

SG có mấy cái discotheque lạnh lắm ! Lên SG chơi deeeeeeeeee!

hihoha

Well-Known Member
Bên v2 buồn quá

than thở.........

thở than......

oanhngo

Chời ơi! mới đi chơi zìa bị mưa ướt hết! mai mà ko bịnh mới lạ! :((

saodoingoi142

Moderator
Chưa hết Tháng mà tiền cước Internet đã lên đến con số 250.000 VNĐ_(bao gồm cả thuế VAT) X_X !!!hic_Chết mất thôi,kiểu này qua tháng ăn mì tôm trừ bữa!!!_hic...:-?:(

JuRay-Duan

Sim mobi free 3G dùng mãi chán quá, tiếc là ko có 2 máy, lâu lâu bỏ vào nghịch dc tý..

JongZiZi

Cái phòng này đã close wá lâu. Giờ có topic mới. Đã xử xong topic cũ và gần 150 topic cũ xì mốc meo. Mình cũng rãnh ghê. :))

oanhngo

Đúng là cúi từn ! ăn chơi wá hớp bây giờ toàn thân rã rời ! haizzzzzzzzzz !

Status
Không mở trả lời sau này.