• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

Trong cty sáng ra gặp toàn mấy đứa không biết chuyện mà toàn nói chuyện khùng điên. Ra đường chả làm dc con mẹ gì hết chỉ giỏi cái tào lao.Chán.:|

oanhngo

Mới sáng vào cty đã bực mình với mấy con nhỏ sales ! làm thì chẳng giống ai chỉ dc cái tài lanh là ko ai bằng ! nản!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

JongZiZi

tommynguyen1961 nói:
Do dạo này kinh tế hơi bị hạn hẹp nên ko dám uống nước lúa mạch.

Thì e cũng thế thôi. Có cái kèo bé Bình 1 két Ken kìa. :))
Ra Hàng xanh ún rẻ chán.

MinhThang

Manager
Từ ngày đọc bài báo uống bia có nguy cơ bệnh ung thư, thế là chuyển ngay qua rượi gạo, lâu quen dần uống thấy cũng đã.=))=))=))

Từ ngày đọc bài báo uống bia có nguy cơ bệnh ung thư, thế là chuyển ngay qua rượi gạo, lâu quen dần uống thấy cũng đã.=))=))=))
Uống rượu gạo thì ung thư bao tử đó anh... Tốt nhất là nước lọc thôi anh ạ...:p

Cleonardo

bà mẹ,hết bệnh đi làm lại đc ba ngày, ngày nào cũng đông khách, giờ bệnh lại phải ở nhà chán!X-(

ahojmimi

có 2 giờ nghỉ ngơi mà up tới 3 bản rom. chẳng có bản nào ưng ý. c...h...á...n !!!

oanhngo

Vào discotheque ún hết có 1/2 chai Gold Label mà nằm từ tối hum wa tới giờ mới đi làm dc ! X_X

Status
Không mở trả lời sau này.