• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

cótie6n2 ko dẫn anh em đi di đó tự nhiện chuôi vào đó chi rùi than thở vậy sư huynh :)):))

Trắng tay roài Panrai oy! còn 1/2 chai Gold Label ở Discotheque nè! lên SG đi ! T7 nì xả xui ! X_X

ngoanrazor

Well-Known Member
Ngồi lập trình AI trò karo mất 5 ngày 5 đêm mệt mún xỉu wá!... :-[

panrai

Super V.I.P
Trắng tay roài Panrai oy! còn 1/2 chai Gold Label ở Discotheque nè! lên SG đi ! T7 nì xả xui ! X_X

sau lên đc,lể này anh về đi em ngũ KAWA ra rùi 3 anh em mình tính tiếp,nói trước ko nhậu à nhe :p

oanhngo

sau lên đc,lể này anh về đi em ngũ KAWA ra rùi 3 anh em mình tính tiếp,nói trước ko nhậu à nhe :p

A đâu có bik nhậu! tại dạo này có nhìu chiện bùn nên " lầy" wa! :(:)(:)(:)(:)(:)(( lễ này a lên Đà Lạt giảm stress rui chắc zìa An Giang hok dc ! srr nhé! lâu wa rùi ko đi cafe với kawa! :(

oanhngo

Lỡ đam mê em này! mà hem cóa xiền huuuuuuu
product.aspx

pethuylovely

dạo này có nhiều người đồng cảnh ngộ và đồng quan điểm gống nhau gê ta
:-/:-/:-/

pethuylovely

;;);;);;);;);;)dùng doctor thanh di anh ,vừa thanh nhiệt cơ thể vừa k bị nóng ke ke=))=))=))=))=))

Hoden

Super V.I.P
ôi ta biết làm gì đây............................ đời anh như kon thuyền trôi..................... bồng bènh............

Status
Không mở trả lời sau này.