• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTO HUNT MOBILE V1.1 - GAME TÌM ĐIỂM GIỐNG NHAU

longthi

HICHIC,MÌNH CŨNG BỊ Y CHANG LUÔN THOÁT GAME LÀ MẤT TIẾNG, CHẮC LÀ DO LỖI CỦA GAME

MrTrung

Link die thì phải từ từ chúng tôi mới Up lại được chứ .
Sau bài này ai còn kêu links die nữa là tôi Del hết bài đấy.

kevin15112002

Link: http://lix.in/8f3d32

Không down được từ trang này bạn à.Đã có access rùi,nhưng vẫn không dơn được cái update.bạn up lên trang khác nhé.4share chẵng hạn.thanks.

Nemmatlanh

Không down được từ trang này bạn à.Đã có access rùi,nhưng vẫn không dơn được cái update.bạn up lên trang khác nhé.4share chẵng hạn.thanks.

Các bạn chẳng chịu đọc bài gì cả? Link Down Game mình đã gửi lại ở trên rồi mà? Ngay bài trên bài bạn đó. Chúc vui!

Last edited by a moderator:

saodo

Bạn kiểm tra lại xem có sử dụng Pocket Plus ko? Nếu có set cho game của bạn không nằm trong danh sách tắt sau khi nhấn X. Đã bị tương tự, làm cách đó thì hết.

Saodo@

dOOyOusEE

cái trò photo hunt mobile nhìn đẹp hơn mà có ít hình quá, trời 2 hum là đã tìm ra hết rùi :(
ace nào có link down thêm hình thì cho mình xin với nhé ^^

NguyenNhan

link die rùi.Bác up lại cho em down về với.Em tìm game này lâu rùi mà giờmới thấy.Làm ơn up lại cho em dơn với nha
Thanks

chinatrung

Bạn đả tìm được cách đăng kí trò "Tìm điểm khác nhau" chưa?Nếu có thì chỉ cho mình voi nha.Cảm ơn!

lovelydaisy

@Nemmatlanh :em đã install với chép cái Phm.exe vô Ppc rốii mà chơi khoảng 2,3 ván là bắt đăng kí rồi,không biết sao nữa..reply soon.đang xài Dopod 818 pro..va` owner la Bao Son

Chỉnh sửa cuối:

sutu

@Nemmatlanh :em đã install với chép cái Phm.exe vô Ppc rốii mà chơi khoảng 2,3 ván là bắt đăng kí rồi,không biết sao nữa..reply soon.đang xài Dopod 818 pro..va` owner la Bao Son

Nếu đã copy Phm.exe vào PPC rồi thì vào Register with 123456789
nếu ko được dùng file đính kèm