• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

nicky205

bạn ơi cho mình hỏi, vì sao gửi file sis, sisx, jar qua blutooth bị lỗi nhỉ, có cách nào để gửi không? mình dùng x-plore để gửi

thienmabadao

mình đã thử rất nhiều lần và đã jaf lại ko thêm mod gì hết đem jaf nguyên bản luôn mà khi khoá phím bảo vệ ko thể nhận cuộc gọi bằng phím cứng dc

LoiPT

mình đã thử rất nhiều lần và đã jaf lại ko thêm mod gì hết đem jaf nguyên bản luôn mà khi khoá phím bảo vệ ko thể nhận cuộc gọi bằng phím cứng dc
mình thấy có mình bạn mắc lỗi này thì phải mình không bị

nicky205

nếu chỉ Xplore không gửi được là do bản đó lỗi, CFW mình test dùng BT và Xplore cũng OK bản 2 icon nha

uh, vừa nâng cấp lên xplore bản trial, để lúc nào có máy thì test lại xem :D

thienmabadao

mình thấy có mình bạn mắc lỗi này thì phải mình không bị

bạn xài bản nào gửi mình nha bản này down lâu wá bản này chỉ có mỗi lỗi đó mình ko thể fix lỗi dc pó tay với bản này rồi

Windpr0

Có cách nào ko cho chữ và phím căn gjữa ko mấy pác? Mìh k thjk m0d đó

Zero_078

mình đã thử bản cfw full này của bác (ở page đầu, ko thêm mod j). có 1 số lỗi ntn, ko biết chỉ có mình bị hay còn ai nữa ko.
lỗi 1: mình ko dùng đc media bar :|
lỗi 2: type mes bị chậm rất khó chịu :-?

có thể chỉ mình cách sửa ko ?

LoiPT

mình đã thử bản cfw full này của bác (ở page đầu, ko thêm mod j). có 1 số lỗi ntn, ko biết chỉ có mình bị hay còn ai nữa ko.
lỗi 1: mình ko dùng đc media bar :|
lỗi 2: type mes bị chậm rất khó chịu :-?

có thể chỉ mình cách sửa ko ?
đối vs CFW ở trên Mình đã tets rất kỹ MediaBar rồi đó bạn vì tự tay mình thay nó mà
còn Messeger bị chậm sao?

p/s nếu bị lỗi bạn nên xem laji đã xoá tàn dư CFW cũ chưa nha

Có cách nào ko cho chữ và phím căn gjữa ko mấy pác? Mìh k thjk m0d đó
bạn qua Mod belle của nhockfc trên #1 có đó

bạn xài bản nào gửi mình nha bản này down lâu wá bản này chỉ có mỗi lỗi đó mình ko thể fix lỗi dc pó tay với bản này rồi
mình đang sài bản Phôtn này thôi nhưng có mod lại nho nhỏ thôi nhưng chưa Mod pin nên mình chưa muốn UP :)

Last edited by a moderator:

Yuukan3101

Mình dùng 5250, sau khi flash thì bị treo ở Local Mode. Tháo pin khởi động lại thì máy vẫn lên, tuy nhiên cắm vào máy tính thì ko nhận nữa. Flash lại fw gốc thì lại ok. Mong bác chủ sớm fix lỗi này :D Cảm ơn rất nhiều

Windpr0

bạn qua Mod belle của nhockfc trên #1 có đó

Kanta nój sao chứ mìh thấy #1 tr0g topic Share M0d Navigation bar Belle đâu có hướg dẫn ko center text đâu? Pạn xem lại dùm mìh nha..hdẫn mìh vớj.. M0d belle k căn gjữa nhìn thik h0n..

nhockfc

Kanta nój sao chứ mìh thấy #1 tr0g topic Share M0d Navigation bar Belle đâu có hướg dẫn ko center text đâu? Pạn xem lại dùm mìh nha..hdẫn mìh vớj.. M0d belle k căn gjữa nhìn thik h0n..

tham khảo #564

LoiPT

Mình dùng 5250, sau khi flash thì bị treo ở Local Mode. Tháo pin khởi động lại thì máy vẫn lên, tuy nhiên cắm vào máy tính thì ko nhận nữa. Flash lại fw gốc thì lại ok. Mong bác chủ sớm fix lỗi này :D Cảm ơn rất nhiều
flash lại đi bạn

Windpr0

Kantan68 cho tớ xin mod tắt - mở cuộc gọi khi nhận or tắt đi . Xài wen fw gốc zị rùi, jo xaj cfw toàn chạm vào màn hình huhu thấy pên topic bunrieucua có dẫn link dow m0d of cậu nhưg ko có pass..pó tay..