• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.08(0) S60v5 S^3 Signed Full Ovi- App văn phòng Pro nhất >:)

vutaikt

Picsel Smart Office v1.08(0) S60v5 S^3 Signed Full Ovi- App văn phòng Pro nhất >:)

Chú ý đây là bản signed Full Ovi nhá ;)
Mượn lời bạn anhtuana12 và johny giới thiệu lại soft nhé :D Thanks 2 bạn nhiều ;;)
Picsel Smart Office v1.08(0) S60v5 S^3 Retail by DSPDA™ - App văn phòng Pro nhất >:)

Picsel Smart Office ™ được tạo ra để cung cấp các thế hệ tiếp theo của Office trên điện thoại di động. Thực sự mở rộng văn phòng làm quyết định khả năng của các nhân viên di động, ứng dụng này là bước tiến tiếp theo trong tài liệu xem và chỉnh sửa. Picsel Smart Office được xây dựng trên di sản lâu dài của công ty sao chép nội dung chính xác và Zoom và công nghệ Pan. Ứng dụng này cũng có tính năng chữ ký mới Picsel giao diện người dùng và hỗ trợ 3D Stereoscopic!​

[video=youtube;kBT12b4CUTQ]http://www.youtube.com/watch?v=kBT12b4CUTQ&feature=player_embedded[/video]

Các tính năng:

* Xem và chỉnh sửa Microsoft ® Word, Excel và PowerPoint
* Xem tài liệu Adobe PDF và hình ảnh
* Động, kéo thả trên Touch UI
* Nhanh và không bị giới hạn thu phóng và Panning
* Rich dàn trang với kiểu dáng, màu sắc, hình ảnh và biểu đồ
* Live cập nhật của bảng xếp hạng và công thức Excel
* Chỉnh sửa văn bản, font chữ, màu sắc, kiểu dáng và bố trí
* Lưu ở định dạng ban đầu cho xuất khẩu sang các thiết bị khác
* Undo / Redo
* Chọn và di chuyển văn bản và hình ảnh trong MS Word
* Visual Sổ lưu niệm cho Copy và Paste, cho văn bản và hình ảnh
* 3D lập thể xem các văn bản bình thường
* Tạo tài liệu mới
* Hỗ trợ ngôn ngữ quốc tế

Hỗ trợ các định dạng tài liệu :

Microsoft Word 97, 2000, 2003, XP, 2007: doc docx..
Microsoft Excel 97, 2000, 2003, XP, 2007: xls xlsx..
Microsoft PowerPoint 97, 2000, 2003, XP, 2007: ppt pptx..
Adobe Acrobat PDF 1.0 đến 1.7: pdf *.
Hình ảnh:..... Jpg (. Jpeg) png gif bmp wmf emf.
Văn bản:. Txt

* Tính năng lựa chọn của pdf v1.0 đến 1,7 hỗ trợ
* Ứng dụng tính năng giao diện người dùng
* Multi-touch, thuận tiện giao diện người dùng
* Smooth và nhanh chóng panning và phóng to các nội dung tất cả
* Tuỳ chỉnh thiết kế điện thoại và phong cách điện thoại viên
* Xoay màn hình ngang / dọc
* Phóng to kích thước bất kỳ
* Tìm kiếm văn bản trong tài liệu
* Tạo tài liệu mới từ mẫu hoặc trang trống
* Lưu tài liệu chỉnh sửa định dạng gốc và chuyển đến một máy tính khác

Có gì mới ở phiên bản này ;;)

1. Thu nhỏ để hiển thị nhiều trang hơn, tự động sắp xếp trên màn hình
  2. Copy và Paste vào clipboard hệ thống
  3. Thực hiện các siêu liên kết từ trong tài liệu :-?
  4. Cải thiện hiển thị trực quan
  5. Các cải tiến trong Excel
  6. Định dạng văn bản cải tiến thuận lợi hơn
  7. Cải tiến định dạng bảng table trong Word
  8. Còn tốc độ đọc file thì ae tự khám phá thêm nhé :p

DOWNLOAD HERE

JohnyNguyen

Hình như là bản này thì được đánh giá là ổn định hơn đúng ko ạ. :D
Trước mắt là OVi thì có thêm chữ Signed thì cài được cho cả máy chưa hack :D Trước cũng có 1 bản Signed đc post sau khi Pariah Retail app này :-? Tóm lại ổn định hay ko thì cũng ko rõ :)) Ovi đưa cái này lên kệ muộn quá hơn so với website chính thức của PSO rồi :D

Àh quên còn vụ gửi suggest của Boy Online kiến nghị add tiếng việt chắc ko khả quan rồi @@
Tớ gửi suggest,gửi cả file tiếng việt cho LCG mà tụi nó cứ làm ngơ như ko nói chi đến PSO ngôn ngữ chả biết ở đâu mà lần :ar!

YinYang

Active Member
Anh vutaikt ơi, e có vấn đề với cái Kaspersky. a giúp đỡ em với nhé. Yh của em đây: pr3ttyb0y_l0ve_pr3ttyg1rl. thank a

Dragon459

Manager
với việt nam mình thì chỉ là app đọc pdf pro nhất thôi.còn mấy vụ word excel thì là app gây thất vọng nhất.

JohnyNguyen

với việt nam mình thì chỉ là app đọc pdf pro nhất thôi.còn mấy vụ word excel thì là app gây thất vọng nhất.

Cũng chỉ cùng 1 nguyên nhân do PSO chưa hỗ trợ tiếng việt nên việc đọc,chỉnh sửa word,excel cho người việt là sự thất vọng =.= Chỉ cần nó add font tiếng việt vào app để hiện thị tốt tiếng việt thôi (chưa cần nói đến ngôn ngữ PSO là tiếng việt đâu nha') vậy là PSO cũng đủ "vô đối" rồy còn gì nữa 8-}

Pê ét : Tối qua nhìn tiêu đề topic ở ngoài đầu forum cứ tưởng là của tớ :)) vutai để nguyên cái tên như topic cũ :p

Dragon459

Manager
Cũng chỉ cùng 1 nguyên nhân do PSO chưa hỗ trợ tiếng việt nên việc đọc,chỉnh sửa word,excel cho người việt là sự thất vọng =.= Chỉ cần nó add font tiếng việt vào app để hiện thị tốt tiếng việt thôi (chưa cần nói đến ngôn ngữ PSO là tiếng việt đâu nha') vậy là PSO cũng đủ "vô đối" rồy còn gì nữa 8-}

Pê ét : Tối qua nhìn tiêu đề topic ở ngoài đầu forum cứ tưởng là của tớ :)) vutai để nguyên cái tên như topic cũ :p
Thì tiếc nhất là vụ k hỗ trợ tiếng việt nên xem như chức năng word excel của nó gần như bị bỏ qua.
còn vụ giao diện tiếng việt thì cũng k cần thiết lắm.lúc trước có 1 khoảng thời gian tớ bung thằng PSO để việt hóa mà k được.mặc dù đã bung được cái exe to bự chảng của nó ra.:(
chắc tại Việt nam mình toàn xài hàng free với cr@ck nên nước ngoài họ "xù" cho biết mặt nhau đây mà ;))

huankb

Sao bản này kick vào không chạy được anh tài ơi.Em dùng bản 1.08 unsigned chạy ngon lành mà,mà bản này đuôi sisx bản trước đuôi sis thì khác nhau nhiều không anh tài

anhtuana12

PSO khuyến mãi 50% kìa :))

To celebrate the Holidays, Picsel is offering its acclaimed app Picsel SmartOffice at 50% discount accross all app stores globally.

JohnyNguyen

Sao bản này kick vào không chạy được anh tài ơi.Em dùng bản 1.08 unsigned chạy ngon lành mà,mà bản này đuôi sisx bản trước đuôi sis thì khác nhau nhiều không anh tài

sao cài vào ko sd đc.bấm vào icon ko chạy chương trình!!hĩix

Tình trạng tương tự trên con 5530 của tớ :(
Thế này là sao đây vutai @@ Cậu check lại xem nha',nếu ko đc tớ sẽ lock cho ae khỏi spam =.=

vutaikt

Spam jì.
Ko phải lock đâu.
Mình test chán rùi ko dùng nên xóa đi mà. ;)
aj cài mà ko chạy thì. Máy ngĐó có vấn đề thế thui.