• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.08(0) S60v5 S^3 Signed Full Ovi- App văn phòng Pro nhất >:)

hieuna

các bác không chạy được app này xem có xung đột với app nào khác không.

Dragon459

Manager
@johny :Cũng k biết các máy khác thế nào chứ tớ thấy các mem kêu cài k chạy được cũng dow về test thử và cũng k chạy được thật,
k lẽ cfw của tớ cũng có vấn đề?.
bản này có uid khác bản cũ tớ đang dùng thì phải.tớ chưa xem bằng siscontent nhưng khi cài thấy nó hiện trong mục ứng dụng với icon gốc thay vì hiện trong mục văn phòng bằng icon của theme đang dùng.
Theo tớ tốt nhất cậu là mod - có uy tín cao lúc này hơn nữa lại trực tiếp có máy thuộc dòng v5 thì cùng test với mọi người.nếu như k dùng được thật thì nên di chuyển nó về box sym^3 nếu các máy sym^3 chạy được.còn nếu không thì del cho đỡ tốn tài nguyên
@vutaitk : theo tớ được biết thì máy cậu là N8 thuộc ^3.như vậy thì có thể 1 số app cậu mua cho N8 sẽ k thể chạy trên các máy V5 được.vì vậy cậu nên test trên V5 hoặc nhờ mem nào đó sử dụng v5 test trước.Rất cảm ơn tinh thần chia sẻ

max1397

Member
Spam jì.
Ko phải lock đâu.
Mình test chán rùi ko dùng nên xóa đi mà. ;)
aj cài mà ko chạy thì. Máy ngĐó có vấn đề thế thui.
mình xài x6.mới flash bản của sangbenh và format lại máy lun,cũng ko đc.lúc trước xài của bác ThanhTungHT cug zị đó vutaikt,chắc là do xung đột

JohnyNguyen

Bản này cũng không chạy trên máy tớ @@ Cũng ko thấy bạn nào dùng S60v5 nói chạy được cả :|
Còn bản mà bạn anhtuana12 đưa đây là bản Signed có từ rất lâu sau khi Pariah Retail bản unsigned chứ cũng ko phải bản Ovi Signed
bản này cũng dc sign rùi, nó có UID khác với UID vutaikt số cuối là 0x20035DA0 và 0x20035DA1 và đều hỗ trợ s60v5 ( xem trong siscontent)
các bạn down bản này thử xem http://www.mediafire.com/?dgw1s7kverug0fo

Thread moved to S^3 S^4 Apps Section :-<

các bác không chạy được app này xem có xung đột với app nào khác không.
Cậu có chạy được bản này thì dùng app nào cũng đc,chụp cho ae xem cái UID :|

anhtuana12

Bản Pariah sign trước đó với bản Ovisigned khác nhau chỗ nào vậy Johnny ?
Vi thấy chỗ signed trong Siscontent đều như nhau, va thời gian thì bản Pariah mới hơn
Pariah lây từ trang chủ ah

JohnyNguyen

Bản Pariah sign trước đó với bản Ovisigned khác nhau chỗ nào vậy Johnny ?
Vi thấy chỗ signed trong Siscontent đều như nhau, va thời gian thì bản Pariah mới hơn
Pariah lây từ trang chủ ah
Hiện tớ chỉ thấy bản Ovi Signed khác UID so với bản của Pariah post và ae dùng V5 cài đc nhưng ko dùng đc :|X_X Vì bản của Pariah mua chính thức từ trang chủ ngay sau khi trang chủ của PSO phát hành bản v1.80 này có 2,3 ngày gì đấy :-?

Ovi bao giờ cũng phải test qua rồi mới dám đưa lên trang bán lẻ của họ chứ :-?

ngochienbmt

mà tại sao phần mềm này khi quay ngang điện thoại lại không dược vậy nhỉ, ai biết giúp mình với,