• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pin 2300 mAh và xạc kép cho HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

kanguru

Member
Mính đang xài pin galilio 1500mA kèm theo cốc xạc rời, giờ vọc thoải mái chẳng sợ hết pin. Giá khá mềm.

ncpvn001

Mời các bạn tham khảo

Mình cũng mới mua bộ sản phẩm Xạc và pin 1300ma này

Mình mua trong TPHCM, gái Xạc: 1,1tr.
ưu điểm: xạc rất nhanh: 2h là đầy (như xạc theo máy). Mình thấy xạc này rất tốt!

gnosis

Mính đang xài pin galilio 1500mA kèm theo cốc xạc rời, giờ vọc thoải mái chẳng sợ hết pin. Giá khá mềm.

bạn mua ở đâu thế. giá bao nhiêu? chỉ mình với. chứ dùng vietmap di xa ton pin qua.

Auto

Cái keyboard mini này cần soft mới dùng đc phải k nhỉ các bác?
Bác lấy về đi e wất 1cái cho ^^!

jennydontcry

Mình cũng mới mua bộ sản phẩm Xạc và pin 1300ma này

Mình mua trong TPHCM, gái Xạc: 1,1tr.
ưu điểm: xạc rất nhanh: 2h là đầy (như xạc theo máy). Mình thấy xạc này rất tốt!

Bác mua quả này 1.1 tr cơ à,bọn nó bán đắt nhẩy
bên này bán rẻ hơn.

Chỉnh sửa cuối:

song_ngu

em cũng có thói quen hay dán nilong cho điện thoại nhưng riêng em HD2 thì khỏi dán luôn vì nắp của nó bằng thép và nhựa mềm chống xước rùi dán vào cầm khó chịu lắm
Vậy kg hiểu sao máy mình giữ rất kỹ nhưng dọc theo sườn của nắp lưng vẫn bị tróc sơn, nhỉn lam nham xấu wa':(

duykhang

Các bác cho hỏi pin này mua ở đâu, bao nhiêu tiền, dùng được mấy ngày?
Thanks

minhtung8889

bác cho em hỏi mua quả pin 2300 có giá đỡ thế ở đâu vậy bác

Last edited by a moderator:

jennydontcry

Hàng này đều mua ở TQ nhưng là hàng HTC original chứ ko phải hàng lung tung.Hôm qua mới thử xem film online liên tục 1 mạch từ 7h tối hôm trước đến hơn 6h sáng hôm sau mới hết pin.Như vậy nếu xạc đầy và dùng để xem film thì được khoảng gần 12 h đông hồ,do vâyj nếu nghe gọi bình thường thì 3,4 ngày dư sức!

ancola66

Super V.I.P
Hàng này đều mua ở TQ nhưng là hàng HTC original chứ ko phải hàng lung tung.Hôm qua mới thử xem film online liên tục 1 mạch từ 7h tối hôm trước đến hơn 6h sáng hôm sau mới hết pin.Như vậy nếu xạc đầy và dùng để xem film thì được khoảng gần 12 h đông hồ,do vâyj nếu nghe gọi bình thường thì 3,4 ngày dư sức!
Biết rồi, khổ quá, nói mãi:(. Vào vấn đề chính đi : Bao giờ đánh hàng về đấy, cũng có kha khá người ở Hà Nội đăng ký mua sạc cốc rồi đó:D

Status
Không mở trả lời sau này.