• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pin 2300 mAh và xạc kép cho HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

pandamiss

Biết rồi, khổ quá, nói mãi:(. Vào vấn đề chính đi : Bao giờ đánh hàng về đấy, cũng có kha khá người ở Hà Nội đăng ký mua sạc cốc rồi đó:D

Đồng ý kiến với bác ^^ keke chờ hàng thôi

ancola66

Super V.I.P
ĐÃ CÓ BÁO GIÁ Ở TRANG ĐẦU,BÁC NÀO MUỐN LẤY THÌ CONFIRM LUÔN TRONG NGÀY ĐỂ E ĐẶT HÀNG,CUỐI THÁNG SẼ CÓ HÀNG VỀ
1-PIN 2300 mAh : 1.5 tr
2-XẠC CỐC SEA HONG KONG : 700 K
3-XẠC CỐC IMAK HONG KONG : 800 K
2 Loại sạc cốc này hình dáng, kích thước, usb như nhau à? Nếu có thể bạn cho 2 cái hình minh họa cho anh em biết để đặt hàng. Loại nào thì loại cũng đặt một cái.

dragonthl

E PM mà ko thấy bác trả lời e đang cần 1 e pin 2300 mah nếu còn để e 1 viên với.

dlamhn

Bác cho em hỏi, em cũng mua một pin 2400 mAh cũng kiểu lồi ra đeo ba lô như của bác, nhưng khi dùng thì phần báo dung lượng pin vẫn báo theo pin cũ (pin theo máy). Tức là, khi máy báo hết pin và tự tắt đi nhưng trong pin vẫn còn khoảng 50% điện, và phải tháo pin ra lắp lại thì mới báo tiếp khoảng 50% còn lại. Như vậy rất bực mình vì không khác gì phải thay pin. Hỏi bác có phải khai bao gì cho pin mới không hay máy bác tự nhận pin mới dung lượng cao?
Cảm ơn bác!

jennydontcry

Bác cho em hỏi, em cũng mua một pin 2400 mAh cũng kiểu lồi ra đeo ba lô như của bác, nhưng khi dùng thì phần báo dung lượng pin vẫn báo theo pin cũ (pin theo máy). Tức là, khi máy báo hết pin và tự tắt đi nhưng trong pin vẫn còn khoảng 50% điện, và phải tháo pin ra lắp lại thì mới báo tiếp khoảng 50% còn lại. Như vậy rất bực mình vì không khác gì phải thay pin. Hỏi bác có phải khai bao gì cho pin mới không hay máy bác tự nhận pin mới dung lượng cao?
Cảm ơn bác!

Mình ko hề bị hiện tượng đó,hôm nọ check xem TV online liền tù tì được khoảng 11h liên tục(pin từ 100% còn lại 0% đến tắt máy luôn).
Nếu pin của bác như thế thì hơi lạ!

daihongthuy

có cái xạc cốc gắn trên ô tô dùng Vietmap thi hay quá, bác ship hàng đi e cũng đăng ký

Bạn nên sang BOX Mua bán lập topic để giao dịch, chứ đây là BOX Kỹ thuật toàn thấy buôn bán không à...:( Lạc đề rồi đó...

ancola66

Super V.I.P
Bác đăng ký loài nào PM cụ thể cho tui,lưu số ĐT tiện liên lạc.

Mình đặt một cái sạc cốc IMAK (800K) ĐT : 0912061888

Bạn nên sang BOX Mua bán lập topic để giao dịch, chứ đây là BOX Kỹ thuật toàn thấy buôn bán không à...:( Lạc đề rồi đó...
Đây là các anh em giới thiệu và giúp đỡ nhau mua phụ kiện thôi chứ không phải buôn bán chuyên nghiệp và nó cũng là một chủ đề riêng nên có lẽ cứ để ở đây cũng được.

dragonthl

E đặt 2 thứ:
PIN 2300 mAh : 1.5 tr
XẠC CỐC IMAK : 800 K
Cuối tháng là tầm bao giờ hả bác cuối tuần sau ah?
PM cho bác nhưng hòm thư đầy rồi.

jennydontcry

Em cũng ko có ý địng kinh doanh vì thực ra công việc cũng rất bận,vào PDAVIET vì có nhiều người cùng sở thích nên có đồ mới thì share cho ae thôi.Chỉ vì thấy ae có nhu cầu mà bên này giá cả mềm hơn nên góp vui phục vụ chứ chẳng phải vì vấn đề tiền nong.Nếu các Mod thấy để topic ở đây được thì tốt hơn,mong các Mod thông cảm!
Em cứ làm mỗi thứ 10 cái về,hàng về đến nới sẽ cho địa chỉ nhà riêng các bác đến lấy.Cuối tháng sẽ có!

ichte

Well-Known Member
E đặt 2 thứ:
PIN 2300 mAh : 1.5 tr
XẠC CỐC IMAK : 800 K
Cuối tháng là tầm bao giờ hả bác cuối tuần sau ah?
PM cho bác nhưng hòm thư đầy rồi.
Mình cũng đặt 2 cái này, PM số ĐT rồi nhé

namy

ĐÃ CÓ BÁO GIÁ Ở TRANG ĐẦU,BÁC NÀO MUỐN LẤY THÌ CONFIRM LUÔN TRONG NGÀY ĐỂ E ĐẶT HÀNG,CUỐI THÁNG SẼ CÓ HÀNG VỀ

XẠC IMAK CÓ 3 CỔNG,1 USB TO LÀ NGUỒN VÀO,1 MINI USB ĐỂ AS VỚI PC VÀ 1 JACK AUDIO OUT(ĐÃ CHECK CHO RA LOA NGOÀI NGHE THOẢI MÁI).NGOÀI RA CHỖ XẠC PIN PHỤ CÓ THÊM CÁI NẮP.VỎ DẠNG BÓNG.
HÀNG ĐỀU BH 3 THÁNG,BÁC NÀO LẤY LOẠI NÀO PM TRỰC TIẾP CHO E THÌ MỚI ĐẶT,KO SHIP VỀ CÁC BÁC LẠI KO LẤY THÌ E MỆT HIHI.CHỦ YẾU PHỤC VỤ ANH EM LÀ CHÍNH

Mình đăng ký 1 cái sạc cốc IMAK 800K nhe bạn. Đã PM cho bạn số DT của mình. (mình đăng ký ngay từ khi bạn mở topic này đó - đừng để thiếu hàng đó nhe :D).
Thanks.

slimtoan

quả pin nhìn pro quá, tiếc là nó dầy quá, bỏ vào túi chắc bị cộm. mà em nghĩ bác không nên dán nilon cho mấy em PPC, đặc biệt mấy em "mau nóng máu" như HD2, nó ko "thanh nhiệt cơ thể" được thì ảnh hưởng tuổi thọ

jennydontcry

quả pin nhìn pro quá, tiếc là nó dầy quá, bỏ vào túi chắc bị cộm. mà em nghĩ bác không nên dán nilon cho mấy em PPC, đặc biệt mấy em "mau nóng máu" như HD2, nó ko "thanh nhiệt cơ thể" được thì ảnh hưởng tuổi thọ

Pin 2300 mAh rất tiện cho những ai có nhu cầu thời gian sử dụng nhiều như e thường hay phải đi công tác xa ngồi trên xe giải trí giết tg hoặc như có bác lái xe muốn dùng Vietmap chẳng hạn...vv Dĩ nhiên là được cái này phải mất cái kia,pin dày dùng được lâu thì mất đi phần thẩm mỹ rùi :p.Tùy vào nhu cầu sd của mỗi người mà lựa chọn thôi.
Vụ dán máy sau khi bị nhiều bác "chửi" quá e đã bóc rùi và cho về tình trạng nguyên sơ ban đầu.Cám ơn các bác đã góp ý!

huysmall

Độ dày thêm cho viên pin 2300 mah chính hãng này khoảng 12 mm. Nhu cầu sử dụng nhiều thì mua loại này khi đi xa. Còn ko thì nên sử dụng sạc dự trữ ngoài là OK.

jennydontcry

Hàng mai SHIP về,có lẽ khoảng 1 tuần sẽ về đến HN,đến lúc đó mình sẽ cho số ĐT và Đ/C để bác nào có nhu cầu thì liên lạc trực tiếp!

Status
Không mở trả lời sau này.