• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM BÁO RUNG KHI CUỘC GỌI ĐƯỢC KẾT NỐI!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
hehe.nhưng các bác bên PDA việt hóa đc rất nhiều phân mêm hay thê là tốt lăm rồi ủng hộ mỗi bác 1 cái!hi vong MinhThang viêt đc phần mêm hay cho a e trong tương lai :p :D =D> :O

VH là dịch ngôn ngữ từ một PM có sẵn thì đơn giản chứ tự viết ra một PM thì không hề đơn giản đâu bác ơi. Thường thì nhưng PM này đều do các hãng PM viết ra chứ một cá nhân thì khó mà viết xong 1 PM.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Rung thế này bao nhiêu pin cho vừa,nhưng dù sao cũng cảm ơn chủ topic nhé :D

Xài mức nhẹ thì không hao pin lắm đâu bác. tại bác xài mức rung mạnh thì nó hao pin là phải rùi.;;)

hunterviet

Well-Known Member
Xài mức nhẹ thì không hao pin lắm đâu bác. tại bác xài mức rung mạnh thì nó hao pin là phải rùi.;;)

Dòng S60v3 phin không khỏe một loạt, ngoại trừ máy dòng E... Đã muốn đỡ bị sóng đt mà còn mún ko ngốn pin thì chả còn lời gì nói

hunter19000

Dòng S60v3 phin không khỏe một loạt, ngoại trừ máy dòng E... Đã muốn đỡ bị sóng đt mà còn mún ko ngốn pin thì chả còn lời gì nói
Posted via Mobile Device Ừh dòng s60v3 pin chán thật. Mấy đời về sau chức năng ngày càng hại điện vậy mà pin ngày càng yếu.

HuynhThanh

Posted via Mobile Device Ừh dòng s60v3 pin chán thật. Mấy đời về sau chức năng ngày càng hại điện vậy mà pin ngày càng yếu.

Các dòng máy sau này của nokia mình thắc mắc là máy được tích hợp khá nhiều tính năng mới! Trong khi pin lúc nào cũng không thể tới 1500mah! Ngoại trừ dòng E! Lúc trước mê N series lắm, nhưng giờ hết máu rồi, pin toàn xài chỉ có 1 ngày, thua quá xa dòng E!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các dòng máy sau này của nokia mình thắc mắc là máy được tích hợp khá nhiều tính năng mới! Trong khi pin lúc nào cũng không thể tới 1500mah! Ngoại trừ dòng E! Lúc trước mê N series lắm, nhưng giờ hết máu rồi, pin toàn xài chỉ có 1 ngày, thua quá xa dòng E!

Xài E71 pin lúc nào cũng trụ hơn 3 ngày dù xài tùm lum kể cả nghe nhạc, wifi, xem phim...và test PM.

mp87

ặc sao mình cài mà ko có tác dụng gì cả. chả thấy rung gì :(

mp87

để rồi mà. mình chọn hide và autostart . ko biết có xung đột với PM nào ko.

mrbeenhn2

ThinkChange VibrateCall v1.03 DateCode.52809 S60v3 SymbianOS9.x FULL-TgSPDA

Phần mềm này cũng được. Nhưng trước e dùng Windows Mobile thấy có phầm mềm kiểu như này nhưng rất hay hơn ở chỗ:
- Khi gọi máy vẫn bình thường
- Khi bên kia bắt đầu trả lời thì máy mới rung và khi đó mới nghe. Như vậy tiết kiệm pin hơn và tay không rung nhiều.

Không biết Symbian có phần mềm nào tương tự như vậy ?

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Phần mềm này cũng được. Nhưng trước e dùng Windows Mobile thấy có phầm mềm kiểu như này nhưng rất hay hơn ở chỗ:
- Khi bên kia bắt đầu trả lời thì máy mới rung và khi đó mới nghe. Như vậy tiết kiệm pin hơn và tay không rung nhiều.

Vẫn chưa có pm như thế bạn à, anh em đang cần nhiều Soft dạng đó.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Thấy anh em nói có PM FreeCallSpite có tính năng tương tự đó. Bạn xài thử xem sao;;)

mrbeenhn2

Thấy anh em nói có PM FreeCallSpite có tính năng tương tự đó. Bạn xài thử xem sao;;)

E thử rồi nhưng PM này đòi hỏi máy phải signed hoặc hacked rồi. Bác có PM nào khác mà khng phải signed hoặc hacked máy thì giới thiệu cho em với.

Thanks

Caominh171

E thử rồi nhưng PM này đòi hỏi máy phải signed hoặc hacked rồi. Bác có PM nào khác mà khng phải signed hoặc hacked máy thì giới thiệu cho em với.

Thanks

Ko có pm file *sis nào mà ko cần sign hoặc hack trước khi cài cả. Trừ pm java thôi. Mà đã là pm java thì ko có đc những chức năng liên wan đến hệ thống zậy đâu bạn àh