• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm cảm biến hot vh by Trunghuy90

Trunghuy90

Đây là pm RockNScroll.1.0.5.BETA.vh crack full dành cho v3 v5 sài tuốt.
Chức năng lắc tay nhẹ di chuyển theo chiều lắc.
Hỗ trợ cảm biến màn hình menu
hỗ trợ cảm biến chơi game
hỗ chợ cảm biến xoay màn hình và còn nhiều nữa.
Đây là ảnh chụp màn hình.
vì có tệp exe việt hóa hơi khó nên có 1 số chỗ k đc như ý muốn ae test thử xong cho ý kiến nha?
Dowload

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

Cái này cho n95-1 được hem .em chả biết nó là cái gì nũa.mà bác chu đáo thế up luôn file vietup cơ à

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

Cái này cho n95-1 được hem .em chả biết nó là cái gì nũa

đc ha.ok chạy bon nhé?
Nó có chức năng là lười k thèm bấm phím nữa,mà chỉ cầm máy mà lắc theo ý m thui ha.ok tes đi nhé.

vanmailaem

cái này dùng cho máy có cảm biến gia tốc như N95 hay 5800 mới xài dc hay up full các dòng lun
ai xài rùi cho em xin ý kiến nha!!!

hoaikent_gl

đã test , khá thú vụ . Nhưng vẫn có vãi lỗi nhỏ đó là lắc tay hơi quá hay mạnh quá là bị trượt quá nên hơi khó chịu . Dù sao cũng thank bạn .

magus

N82 V35 cai dat thanh cong nhung bam Vo no do nhu cuc gach(sorry post by cell phone nen khg co dau

Trunghuy90

Cái này tác giả test đã thành công trên 6720,5800 và n95 mà.các a kiểm tra lại dùm e nhá?xem có đụng vs e nào k nhé?cái này tác giả test ok trên v3 và v5 mà.
Thank!

Trunghuy90

cái này chỉ máy nào có cảm biến mới xài dc thui.ox

thì ae cứ test thử xong cho ý kiến các ae khác còn biết nhá a.như nhữg ý kiến của các ae ở trên giường như tương thích vs fp2 hay sao ý.
Thank bác đã cho ý kiến!

heaven3tt

La that cai nay sao cai len n95 -1 cung kick vo icon la ko thay hjen tuong j xay ra nhj.vay la sao .

Trunghuy90

La that cai nay sao cai len n95 -1 cung kick vo icon la ko thay hjen tuong j xay ra nhj.vay la sao .

cái này e cũng k hiểu nữa!
Như lời tác giả nói thì ok trên n95 5k8 6720 6730 n85 n86 và 1 số dòng nữa.
K biết có phải do đụng hàng hay chạy trên nền python k,nhưng 6720 e sài ngon mà!

heaven3tt

cái này e cũng k hiểu nữa!
Như lời tác giả nói thì ok trên n95 5k8 6720 6730 n85 n86 và 1 số dòng nữa.
K biết có phải do đụng hàng hay chạy trên nền python k,nhưng 6720 e sài ngon mà!

Chac vay roj .chan qua

Chỉnh sửa cuối: