• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm cảm biến hot vh by Trunghuy90

heaven3tt

ước ao cho n9-1 thế giờ đang dùng nokmote .cái đấy dùng nhanh quá ko thể nào kìm lại được

mirolavklose

e66 choi huk duox pun thay ghe lun. E66 co the xoay man hinh ma ta pj loi may bao nhu the nay nak Unable to execute file for security reasons tạm dịch là không thể chạy vì lý do bảo mật ,ai giúp em với. Help klose

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

ước ao cho n9-1 thế giờ đang dùng nokmote .cái đấy dùng nhanh quá ko thể nào kìm lại được

tốc độ xử lý khá nhanh,bác nghiêng máy cẩn thận kẻo lại trôi cả người.ngã đến oạch 1 cái thì hjhj...

e66 choi huk duox pun thay ghe lun. E66 co the xoay man hinh ma ta pj loi may bao nhu the nay nak Unable to execute file for security reasons tạm dịch là không thể chạy vì lý do bảo mật ,ai giúp em với. Help klose

máy bác hack chưa?
Nếu chưa thì sign hẵng cài nhé?lúc đó sẽ k báo lỗi nữa!

mirolavklose

máy bác hack chưa? Nếu chưa thì sign hẵng cài nhé?lúc đó sẽ k báo lỗi nữa![/QUOTE nói:
nói rõ hơn là máy em đã hack thành công đã cài thành công nhưng bấm vào ấn dụng thì máy báo là Unable to execute file for security reasons em huk hiểu sao nữa bùn bùn bùn bùn bùn.....................

Trunghuy90

nói rõ hơn là máy em đã hack thành công đã cài thành công nhưng bấm vào ấn dụng thì máy báo là Unable to execute file for security reasons em huk hiểu sao nữa bùn bùn bùn bùn bùn.....................

đây e dịch từ ấy lại này!
Unable to execute file for security reasons dịch là:Không thể thực thi tập tin vì lý do an ninh
cái này k hiểu như thế nào nữa vì cái lỗi ấy thườg là cài tập tin nên mới bị báo lỗi ấy!còn tích vào icon mà bị báo lỗi ấy thì đành chịu thui,vì quá lạ.
Mà bác test trên e nào đấy?
Thông báo ngay để ae còn biết nhé?

tien210793

Hi.chan.thu tren n95 8g k dc.cai x0g rui.bat len k dc.cho e hoi.co phai cai kem phan mem gi k?

Hay la.do cay python 4.nen k lac dc nhi.mong moi nguoi cho y kien

heaven3tt

Oaì bản này n95 -1 ko cai đc .tôi dùng đc v 1.0.1 .aj dung n95 thì tìm bản cũ nha

mirolavklose

đây e dịch từ ấy lại này!
Unable to execute file for security reasons dịch là:Không thể thực thi tập tin vì lý do an ninh
cái này k hiểu như thế nào nữa vì cái lỗi ấy thườg là cài tập tin nên mới bị báo lỗi ấy!còn tích vào icon mà bị báo lỗi ấy thì đành chịu thui,vì quá lạ.
Mà bác test trên e nào đấy?
Thông báo ngay để ae còn biết nhé?

Uh em xài e66 đã hack. Phần mềm này tự khởi động hay sao ấy. Cứ reset máy lại là máy páo lỗi trên hjz hjz e66 dzỏm rùi.

Trunghuy90

Uh em xài e66 đã hack. Phần mềm này tự khởi động hay sao ấy. Cứ reset máy lại là máy páo lỗi trên hjz hjz e66 dzỏm rùi.

fp2 mới đc nhé?pm này hỗ trợ tự khởi động cùng máy mà.ai nói vs bác là dởm,e tha k nói máy bác dởm thì thui.6720 của e sài ok mà!
Mà lần sau nếu k ăn đc thì bác cũng đường đạp đổ nhé?
Bác nói thế ae khác lại sợ!lúc đó ae lại cho rằng e post bài toàn up pm dởm.thì dở hơi đấy!

test trên 5630, click vào biểu tượng thì nó đơ như cục gạch

sorry bác,e đã nghiên cứu chạy trên fp2 thưa các bác!
Những ae nào dùng s60v3v5 9.3 và 9.4 thì test nhé.
Những máy khác cũng nên thử nếu cảm thấy thích(nhưng xin đừng buông lời cay đắng khi k thành nhé)
thank!

leisured8577

fp2 mới đc nhé?pm này hỗ trợ tự khởi động cùng máy mà.ai nói vs bác là dởm,e tha k nói máy bác dởm thì thui.6720 của e sài ok mà!
Bác nói thế ae khác lại sợ!lúc đó ae lại cho rằng e post bài toàn up pm dởm.thì dở hơi đấy!

sorry bác,e đã nghiên cứu chạy trên fp2 thưa các bác!
Những ae nào dùng s60v3v5 9.3 và 9.4 thì test nhé.
Những máy khác cũng nên thử nếu cảm thấy thích(nhưng xin đừng buông lời cay đắng khi k thành nhé)
thank!

5630 cũng là fp2 mà bác :|

mirolavklose

Đính chính lại là tôi huk nói zì tới pm của a. Anh nên đọc kĩ đọc rõ lại là tôi nói k0n e66 dzỏm. Huk có chuyện đá đổ gì ở đây. Thank's

Trunghuy90

Đính chính lại là tôi huk nói zì tới pm của a. Anh nên đọc kĩ đọc rõ lại là tôi nói k0n e66 dzỏm. Huk có chuyện đá đổ gì ở đây. Thank's

rùi e sai xl bác!
Lần sau bác cố gắng post bài ngăn nắp đừng viết tắt nhiều nhé,k ae hiểm lầm.
Thank!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

5630 cũng là fp2 mà bác :|

nhớ là máy phải hack bác nhé?
5630 thì e cũng k hiểu rõ lắm,nhưg bác thử kiểm tra xem máy bác có bộ cảm biến hay gia tốc kế k,nếu k có thì xl bác k hỗ trợ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

Đây là Bản 1.0.1 mình dùng ngon trên n95 -1 ( vì hầu như các bản khác mình ko dùng được ) up cho các bạn nào cung hoàn cảnh :

link : vietup : http://vietup.com/file-25626-RockNScroll_1_0_1.SIS.html
link Media : http://www.mediafire.com/?w0zy0my2f4xz0xd