• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm cảm biến hot vh by Trunghuy90

mafiavn

Em dùng đc lắm! em xài 6760 slide! hì hì! mới dùng khó ghê! nhưng chắn dần sẻ quen! hì! thank chu top

mafiavn

à! ai có kinh nghiệm xài chia sẻ đí! hì hì! em dùng nó chạy tùm lum! !!!! nãy nó tự gửi sms trống cho con pồ nữa chứ hihi

ayetm

máy nào cũng dùng đc hết,trên mình up 2 phiên bản đó.
1 là fp1
2 là fp2
bạn dow về và test xem máy bạn dùng bản nào nhé!

6220c là fp2 mà em down cả 2 kái về cài đặt vào đc nhưng không bật lên được bác ạ.

Kô biết tại sao nhỉ

Trunghuy90

6220c là fp2 mà em down cả 2 kái về cài đặt vào đc nhưng không bật lên được bác ạ.

Kô biết tại sao nhỉ

Cái này còn phải xem xem,máy bạn có bộ cảm biến không.và máy bạn đang dùng python gì?
Bạn nên dùng python4all là tốt nhất.

mafiavn

Cái này hay đó! nhưng nghic hồi chán! khó theo ý lắm! mà cái này có hướng dẩn sử dụng và thủ thuật j ko???

heaven3tt

Nản qúa n96 cài đc 1.05 dùng phê và đơn giản còn n95 cài 1.01 .mà bản 1.01 dùng chán hơn cả Nokmote.bó tay thật

kenpt

pac trunghuy guj cho e link viet up duoc ko?mediafire may e k an dc.guj cho e xjn ban nao dung duoc cho n81.thak pac neu ko thj guj wa mail cho e thj cang tot.hj thanks pac truoc.

phamnhudoan

pac trunghuy guj cho e link viet up duoc ko?mediafire may e k an dc.guj cho e xjn ban nao dung duoc cho n81.thak pac neu ko thj guj wa mail cho e thj cang tot.hj thanks pac truoc.

n81 có cảm biến chuyển động đâu mà bác cứ đua đòi .hihi