• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM đọc trộm TN qua Bluetooth

hoangthanh21

Với pm này bạn có thể đọc bất kì tn nào của bất kì máy nào mở bluetooth (và tất nhiên là máy của bạn ở gần đấy cũng mở bluetooth)
Nhưng mình không bít pm này có vi phạm nội qui của diễn đàn không nhỉ, mong các bro dạy bảo để em bít đường mà post.

Đọc tin nhắn qua quản lí file của Bluetooth hả bro?Cứ up lên cho anh em tham khảo......;;)

MinhThang

Manager
ủa mà cái này phải hai máy cùng cài hay sao

Mình nghĩ là 1 máy không cần phải 2 đâu( cả 2 đều mở Bluetooth) Đã đi xem trộm mà còn bảo cả 2 cùng cài lộ hết bí mật còn gì, chỉ lợi dụng lúc bắn file gì đó hack luôn xem họ có cái gì.

Kojiro

Super V.I.P
Cho 24h để tác giả up PM và lời hướng dẫn giới thiệu. Quá giới hạn: lock.

wheatflourqn

không có dâu pro ơi,máy kia bật bl nhưng hỏi yes or no mà,mày sài qua rồi.Tiếng Nga với tiếng Anh dó

hoa2ngminh

Cho hỏi máy mình Nokia 6120c đã hack rùi, nhưng khi cài thì nó thông báo "File jar sai". làm sao bây giờ giúp với. Thank's

mrtien169

Chương trình này hình như máy của người kia phải mờ Bluetooth mới Hack tin nhắn dc ...

sonottawa

Cái này hình như là phần mềm Hack Bluetooth mà đã có pót trước đây rùi. Mình có cài cho N95 8GB và xài thữ, nhưng chỉ có tác dụng với điều kiện máy bên kia accept mình, như khi mình gửi file qua cổng bluetooth vậy. Và nếu người ta tắt bluetooth thì coi như thua.

tiny1990

trời tưởng gì đọc tin nhắn như thế đâu có hay. cướp đt luôn đọc cho đã hehehe. mà cướp đc ròi thì gọi cho hết tiền rồi trả.

hoadainhan70

Active Member
trời tưởng gì đọc tin nhắn như thế đâu có hay. cướp đt luôn đọc cho đã hehehe. mà cướp đc ròi thì gọi cho hết tiền rồi trả.
Có lí ! thôi đừng bàn tán nữa , máy Vitim phải đồng ý thì ta mới xem được sms Vậy coi như hòa !

heqingsong

chương trình này có thể đọc được tin nhắn mở nhạc của victim (tất nhiên là ở máy của họ:) )
Có thể gọi điện từ máy của họ
Có thể khóa hoặc mở khóa bàn phím
Có thể xem máy của họ là loại nào tình trạng pin network
Nói chung buồn mà ngồi nghịch một chút cũng hay
Cũng có thể tắt dc phone của đối phuong nữa
Tốt nhât là pair được với máy của họ
còn nhiều cái hay mong các bác khám phá thử nha
Pm sử dụng cho cả S60 và S60v3

Down load here

click thank nếu thấy hay nha

Chỉnh sửa cuối: