• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM đọc trộm TN qua Bluetooth

minhnguyet80

các pác đã cài thử chưa? chỉ cho E với

-------------------------------
yêu một người,ngó nghiêng một người
chẳng nhẽ lại yêu..2 người...Ngại quá!

Cái này chỉ tác dụng đối với sony thôi, trên Nokia hay máy khác thì hình như chỉ gọi đựoc thì phải. Mấy cái chức năng tắt phone thì hình như không được như bác hequingsong nói:)

heqingsong

Cái này chỉ tác dụng đối với sony thôi, trên Nokia hay máy khác thì hình như chỉ gọi đựoc thì phải. Mấy cái chức năng tắt phone thì hình như không được như bác hequingsong nói:)

cái đó mình cũng chưa có điều kiện test nhiều lắm cũng có thể đối với sony thì ok mình đã thử với sony K810i hầu như mọi ứng dụng đều có thể sử dụng

king_xao

Với pm này bạn có thể đọc bất kì tn nào của bất kì máy nào mở bluetooth (và tất nhiên là máy của bạn ở gần đấy cũng mở bluetooth)
Nhưng mình không bít pm này có vi phạm nội qui của diễn đàn không nhỉ, mong các bro dạy bảo để em bít đường mà post.[/QUÓ

sao ko thay down o dau vay ban

MinhThang

Manager
Với pm này bạn có thể đọc bất kì tn nào của bất kì máy nào mở bluetooth (và tất nhiên là máy của bạn ở gần đấy cũng mở bluetooth)
Nhưng mình không bít pm này có vi phạm nội qui của diễn đàn không nhỉ, mong các bro dạy bảo để em bít đường mà post.[/QUÓ

sao ko thay down o dau vay ban

Cái này đã có trên diễn đàn rồi bạn à,phải đuợc phép cho kết nối ít nhất 1 lần mới xâm nhập đựoc chứ bạn.

zippi

cho em hỏi : cái này trước khi kết nối đc với máy của victim thì nó có hỏi ý kiến của victim ko vậy =.=' ( nhập mã xác nhận lần đầu chẳng hạn ) thế thì công toi

ninjant

Hình như là 0000 hay là 00000 (4 hoặc 5 số 0).Bạn thử xem.Mình không nhớ rõ lắm.

mình thấy tốt nhất nên close topic này vì đọc lén thư người ta bất lịch sự quá, góp ý góp ý ^^

Auto

Hình như là 0000 hay là 00000 (4 hoặc 5 số 0).Bạn thử xem.Mình không nhớ rõ lắm.
Số đó thì máy bên kia đặt, mình bấm theo mà.
Vd khj connec, họ đặt là 9, mình phải bấm 9 :)
Posted via Mobile Device

ninjant

Acx,đã hack mà còn người ta bấm thì sao mà hack.Nó chỉ có 1 pass code mặc định thôi.Còn máy kia chấp nhận ko thì nó ko cần biết.

thanhnam711

Các bản hack qua bluetooth chỉ hoạt động tốt bên các máy Sony thôi, còn nokia-nokia thì còn nhìu hạn chế lắm. Dùng nokia cũng có thể hack máy Sony dễ dàng đc. Mình đã dùng n77 để điều khiển 1con Sony trong sự ngỡ ngàng của chủ nhân nó (tất nhiên trước đó mình đã mượn máy của victim và chỉnh cho phép kết nối không cần hỏi)

vivataba

ah thế nếu mà mình đã kết nối với máy vic dc qua BT thi muc tin nhắn nó có tự down về máy mình hay mình sẽ truy nhập đc hẳn vào máy vic để xem nhỉ

trung_bi

chương trình này có thể đọc được tin nhắn mở nhạc của victim (tất nhiên là ở máy của họ:) )
Có thể gọi điện từ máy của họ
Có thể khóa hoặc mở khóa bàn phím
Có thể xem máy của họ là loại nào tình trạng pin network
Nói chung buồn mà ngồi nghịch một chút cũng hay
Cũng có thể tắt dc phone của đối phuong nữa
Tốt nhât là pair được với máy của họ
còn nhiều cái hay mong các bác khám phá thử nha
Pm sử dụng cho cả S60 và S60v3

Down load here

click thank nếu thấy hay nha

Trời em đang định download nghịch thử mà link die rồi bác ơi up lại đi:-/

kaizuki

mấy cái này trước kia có đọc qua nhưng àm rồi thì lại cũng ko được như mong đợi , bên này muốn đọc thì ben kia phải bấm oke , mà ko bấm thì đọc tin nhắn bằng niềm tin và hy vọng thôi . Mà giờ cũng ko thấy ai mở BT cả ngày cả cho nên cũng ko thực sự kết cho lem . Nhưng vẫn thankx bạn đã góp pm này

trung_bi

hix dùng cái này để nghịch cho đỡ chán thì cũng okei ! mình vừa test xong hix mà mỗi tội toàn phải bảo người đối diện accpect hix bó tay hix
Thanks bác AUTO đã cung cấp soft nha

Auto

hix dùng cái này để nghịch cho đỡ chán thì cũng okei ! mình vừa test xong hix mà mỗi tội toàn phải bảo người đối diện accpect hix bó tay hix
Thanks bác AUTO đã cung cấp soft nha
thì phải thế thôi chứ k còn cách nào mà kết nối k cần hỏi đc đâu
thằng nokia nó vậy rồi mà!
@ thôi khỏi thanks làm gì!
giúp đc là vui gòi 8-|