• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Cracked Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Đây mới thật sự là bản chính thức của phần mềm PowerMp3 , nó đã chuyển sang phần mềm thương mại

Thông tin bản thương mại ở đây :

Mã:
http://www.handango.com/catalog/ProductDetails.jsp?storeId=2218&deviceId=972&platformId=20&productId=253686&sectionId=0

Bản này các Equalizer đã được tạo sẵn một số phần như Classical, Club, Dance..... để bạn chọn vào để dùng mà không phải tạo mới như các phiên bản trước cả, ngoài ra còn tiếp thu thừa hưởng các chức năng như Rung bàn phím từ bản 1.16 cập nhật ngày 5/6.

Link download :

Pass unrar :

Chỉnh sửa cuối:

cesc_1891

em xài máy E65 ... vào install thi` nó báo là " unable to install a protected application is untrusted supplier " ... mong anh giúp đỡ ... máy em hack phone cũng ko dc :(

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

uhm ! Bạn thấy đó ! Vào chỉ biết down dùng, giải nén không đúng cách thì lại kêu lỗi, giải nén xong dùng, không có bỏ thời gian bỏ ra để thanks được cái ! Toàn vào để spam ko à :(

quyhopha1

Phần mềm của bạn dangduc việt hóa đúng là tốt đấy bạn nào dowload về phải tìm hiểu kĩ diễn đàn rồi hãy hỏi chứ nhiều người mua máy về chưa hack phone cứ hỏi lung tung ko biết thì đừng dùng nữa.Mà bạn dangduc dã có công sưu tầm và việt hóa thì trước khi dowload phải thanks một tiếng cho phải phép lịch sự .Một lần nữa cám ơn bạn toàn thể anh em ở PDAVIET đã giúp đỡ mình rất nhiều trong thời gian quan qua và đặc biệt anh Kojiro rất nhiệt tình.

overgames_069

sao tui đã đăng ký rồi, click thank rồi,ma dơn về vẫn giải nén không được, ma tui thanks kô thấy hiện lên khung tk

nguyenson_44

sao tui đã đăng ký rồi, click thank rồi,ma dơn về vẫn giải nén không được, ma tui thanks kô thấy hiện lên khung tk

Bạn nên điền cụ thể Pass Unrar đã ghi ở trên vào là được thôi mà. DangDuc đã có công phục vụ anh em thì hà cớ gì phải dấu Pass Unrar nhỉ. Đúng không? :)):)) Mọi người vẫn down về giải nén ầm ầm đấy thôi. Chúc bạn thành công.:D:D

khigiomayvtc

HIchic thich thi thich thật đấy nhưng giờ dùng E71 vẫn chưa hack được nên chả cài được chán ghê.

MinhThang

Manager
HIchic thich thi thich thật đấy nhưng giờ dùng E71 vẫn chưa hack được nên chả cài được chán ghê.

E71 nhiều người đã Hack được rồi mà bạn, bạn thử ngieen cứu cách Hack của anh em chia sẻ xem nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member

E71 thì cứ hack bằng Hello_OX là ổn nhất. Mình mới hack thành công firmware mới nhất của E71 luôn.

khanh1906

Bac nao nhiet tinh thj cho em xin link down bang dt voi. May mod nha minh kho tinh the? Em post bai bang dien thoai hem co dau, may mod da del bai rui. Hjx hjx

NiemKhucBuon

mình nghĩ ko phải tại sai pass đâu, có thể do máy tính nửa đó, nhiếu pm của sympviet mình down về được nhưng unrar lại ko được, thế là copy vào điện thoại hết, trên điện thoại lại unrar được, chắc do máy tính

dangduc

nhiều khi do bạn dùng phiên bản quá cũ nên nó bị lỗi trong thuật toán mã hóa mật khẩu mà bản cũ không biết để giải nén được, down lại winrar bản mới rồi cài bạn ạ

lekhachuy3aa

Các bạn có bị hiện tượng nghe nhạc với phần mềm này lâu lâu nó bị ngắt quảng không? Âm thanh nghe dựt dựt như đĩa bị cấn vậy. Còn về chất lượng âm thanh thì phần mềm này không hề thua TTPod.

letbygone

sao mà mình không thấy được Pass Unrar vậy, Mặc dù mình đã Thanks rồi, có ai giúp mình với