• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Cracked Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

Gladiator

Cái này crack sẵn rồi mà bạn đâu cần crack gì nữa đâu

Vậy ah ? anh nói vậy em không hiểu gì cả,nếu XXX trước rồi thì khi cài xong vảo MP3 thì đâu thấy cái đăng ký nữa :( ??? giúp em cài lại MP3 với,em thích nhất cái này do anh việt hóa mà .

dangduc

Nhiều phần mềm crack xong rồi vẫn phải vào chương trình nhập key bất kì nào đó thì mới sử dụng được, đó là do cơ chế phần mềm thôi bạn !

Gladiator

Nhiều phần mềm crack xong rồi vẫn phải vào chương trình nhập key bất kì nào đó thì mới sử dụng được, đó là do cơ chế phần mềm thôi bạn !

vâng thế anh cho em xin XXX với,file đi kèm không có anh ơi.

dangduc

Hic ~ Nó hack phần mềm có sẵn trong file họ patch lại trong 1 file rồi , kiểu như hack từ trong file của nó ý ! :(

Gladiator

Em vừa remove nó đi,sau đấy cài lại,lại dùng vô tư rồi anh à,chả biết cách nào hay hơn nữa,cám ơn anh rất nhiều về phần mềm nghe nhạc rất hay này,mong anh tiếp tục đóng góp cho 4rum.

duytn83

Đây mới thật sự là bản chính thức của phần mềm PowerMp3 , nó đã chuyển sang phần mềm thương mại

Thông tin bản thương mại ở đây :

Mã:
http://www.handango.com/catalog/ProductDetails.jsp?storeId=2218&deviceId=972&platformId=20&productId=253686&sectionId=0

Bản này các Equalizer đã được tạo sẵn một số phần như Classical, Club, Dance..... để bạn chọn vào để dùng mà không phải tạo mới như các phiên bản trước cả, ngoài ra còn tiếp thu thừa hưởng các chức năng như Rung bàn phím từ bản 1.16 cập nhật ngày 5/6.

Link download :

Pass unrar :
down về dinh virus luôn bác xem hộ :( cái hichic

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Máy tôi cài diệt virus KIS 2010 mà quét chả có gì mới đóng gói up, chỉ có máy bạn bị virus thôi

hnthanh09

mình thấy nhiều người cài không được quá. Mình cài nó cũng nói đã hết hạn dùng thử, phải đăng ký, nhập số nào cũng không được (máy mình đã hack), làm thế nào vậy bạn?

gaconchipchip

mình thấy nhiều người cài không được quá. Mình cài nó cũng nói đã hết hạn dùng thử, phải đăng ký, nhập số nào cũng không được (máy mình đã hack), làm thế nào vậy bạn?
tui cũng bị lỗi hết hạn dùng, mặc dù máy đã hack, ko biết làm sao:(

hunterviet

Well-Known Member
Bản này trên máy 6120 của em cũng vậy, chưa được full hoàn toàn, dù fomart rồi cài lại thì 1 thời gian vẫn bị hết hạn dùng thử như thường

HuynhThanh

Anh Thắng ơi cho em hỏi tại sao khi em cài phần mềm này vào máy thì không update nhạc được. Em xài N73me

bạn chọn vào nhạc của tôi, lựa chọn cập nhật thêm nhạc là ok mà! Bạn cũng có thể nghe cả thư mình muốn nữa! Phần mềm đã được Việt Hóa rất tiện rồi mà bạn, kiểm tra lại nhé!

hunterviet

Well-Known Member
Ko ai đưa ra được bản cr@ck khả quan hơn à, hix, cái này ko thua ttpod mà nhiều skin, giao diện đẹp, thua cái là ttpod nhiều hiệu ứng đi kèm và miễn phí

HuynhThanh

Ko ai đưa ra được bản cr@ck khả quan hơn à, hix, cái này ko thua ttpod mà nhiều skin, giao diện đẹp, thua cái là ttpod nhiều hiệu ứng đi kèm và miễn phí

Bản này khá hoàn hảo rồi bạn à! Mình sử dụng bình thường mà!

donghothapcanh

bạn chọn vào nhạc của tôi, lựa chọn cập nhật thêm nhạc là ok mà! Bạn cũng có thể nghe cả thư mình muốn nữa! Phần mềm đã được Việt Hóa rất tiện rồi mà bạn, kiểm tra lại nhé!

Mình đã cài rồi nhưng khi update nhạc thì pm tự thoát