• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Full - Ứng Dụng Nghe Nhạc

jackpham

Cập nhật bản PowerMP3 1.15 - Bản này chuẩn cho S60v5. Các bạn chỉ cài đè vào bản cũ là có thể sử dụng được skin mới cho 5800XM.

maximux3000

nếu down thẳng file 1.16 thì chạy dc ko , hay phải có mấy bảng kia xong rồi chép đè lên vậy bạn

jackpham

Cập nhật bản PowerMP3 1.17 Full - Bản này chuẩn cho S60v5 đã Cr@ck

Chỉnh sửa cuối:

jackpham

Thêm skin cho S60v5, 640x360 (5800, N97, OmniaHD). giải nén copy folder 5800 Red vào folder Shared\PowerMP3\Skins\ trên thẻ nhớ. Skin này cho các bạn xoay ngang màn hình được

Chỉnh sửa cuối:

caaychuoi

bạn phải chép vào mục shared trên thẻ,bạn load file powermp3 .rar chưa giải nén ra chép vào theo dường dẩn phía trên í

Hướng dẫn lại cho anh em dùng thử xem sao??? Tui đọc từ sáng đến giờ mà chưa tìm thấy mục shared nào bạn ah

Hoden

Super V.I.P
Hướng dẫn lại cho anh em dùng thử xem sao??? Tui đọc từ sáng đến giờ mà chưa tìm thấy mục shared nào bạn ah

Bạn cài đặt pwmp3 xong,rồi vaò thẻ sẽ xuất hiện foder sheard.làm lại xem

jackpham

Posted via Mobile Device
Các bạn nên nhớ khi cài đặt nên cài vào thẻ nhớ nhé!

wami

xài thử rồi, cái này lúc mở volume max thì loa bị rè. cùng 1 bài nhạc nghe bằng chương thì ko bị:-?

hailonghk

bản 1,17 đã dùng được khi xoay ngang chưa bạn, bản 1,16 xoay ngang ra no đen xì :(

kthp2428

có hơn chương trình mặc định của máy không?

Last edited by a moderator:

jackpham

có hơn chương trình mặc định của máy không?

Hơn về giao diện và tính năng. Còn về âm thanh thì không thể bằng chương trình mặc định theo máy

Chỉnh sửa cuối: