• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Full - Ứng Dụng Nghe Nhạc

nguyentri80

CÓ ai thấy chương trình này khi chọn bày hát nó quá nhạy ko . mới chạm vào có 1 cái mà nó dã hát rồi muốn tùy chỉnh hay đưa vào album khó wa trời

cofer

Hơn về giao diện và tính năng. Còn về âm thanh thì không thể bằng chương trình mặc định theo máy

Hơn thì hơn về giao diện, âm thanh phát ra thì < or =
k thể hơn đc đâu bạn ;)
Posted via Mobile Device

có hơn chương trình mặc định của máy không?

bản 1,17 đã dùng được khi xoay ngang chưa bạn, bản 1,16 xoay ngang ra no đen xì :(

xài thử rồi, cái này lúc mở volume max thì loa bị rè. cùng 1 bài nhạc nghe bằng chương thì ko bị:-?

Vào chỉnh equaliser là ok, với 5800 thì trình theo máy là nhất rồi

chibicomic87

sao mình dow cái V1.17 về sau đó giải nén ra chỉ là 1 file text ko cài đc gì,trc đó cái v1.15 vẫn dow về cài bình thường, ko hiểu sao nữa

jackpham

sao mình dow cái V1.17 về sau đó giải nén ra chỉ là 1 file text ko cài đc gì,trc đó cái v1.15 vẫn dow về cài bình thường, ko hiểu sao nữa

Trong file text đó có 2 link. Bạn có thể chọn 1 trong 2 link mediafire đó để download về máy bạn. Sau có bạn tiến hành cài đặt bình thường. Do đây là bản full nên theo qui định chỉ được đưa link lên diễn đàn.

Hoden

Super V.I.P
la sao ban? ban co the giai thit ro~ hon 1 chut dc ko? hay ban cho minh yahoo di! thank ban nha

có nghĩa là bạn download về giãi nén dược 1 file txt .mở txt đó lên bạn sẽ thấy line tải về trong đó .copy line đó pát lên dường truyền trên máy tính cua bạn.ấn enter.

nguyenthimaily

lam ji ma du the tai em ko biet nen moi hoi ma:(

Gõ Tiếng Việt có dấu nha bạn !!

Last edited by a moderator:

tosenzzz2

Các bro nào xài cái này "siêu" rồi cho hỏi tí.
Trong playlist nó cứ toàn sắp xếp theo artist thôi, cứ mỗi lần tìm bài hát là lại...đuối.
Có cách nào cho nó sắp xếp theo tên bài hát được không?
Cảm ơn bro trước. :D

kubib

Tuyệt!!!

Theo ý kiến của cá nhân mình thì nếu nghe=loa thì chương trình nghe của máy hay hơn;)
Nếu nghe=tai nghe thì Power Mp3 nghe hay hơn vì tách đc bass boster ra khỏi equalizer. Theo mình thì chỉnh Bass Boster+Loudness+ Equalizer là Party thì nghe rất tuyệt=D> Các bạn nên đầu tư cho cái tai nghe để tận hưởng đc cái gọi là "ExpressMusic" của Nokia. Mình đang sử dụng con Klipsch custom 1 thấy ổn lắm. Âm thanh hài hòa hơn cái Iphone:D

nguyentri80

Posted via Mobile Devicelàm ơn chỉ mjnh cụ thể tj dj . Chỉ từ đâù tớj cuốj luôn đừg pỏ wa bứơc naò nge . 3 ngày nay mà càj chưa duợc . Cám ơn

LeMyChinh

Mình cũng ko cài đc, nó báo Update Error, bro xem lai gium voi. Máy mình đã hack hiếc đủ cả

Posted via Mobile Devicelàm ơn chỉ mjnh cụ thể tj dj . Chỉ từ đâù tớj cuốj luôn đừg pỏ wa bứơc naò nge . 3 ngày nay mà càj chưa duợc . Cám ơn

theo mình thấy PM này rất hay nhưg khi áp dụng với 5800 thì hơi thừa
vì 5800 của chúng ta là dòng XM chuẩn cho mọi người muốn thưởng thức âm nhạc trên fone nên các PM hỗ trợ nghe nhạc trên 5800 là thừa chỉ dùng để vọc hoặc so sánh với PM mặc định của máy chứ chất lượng thì ko thể bằng
về hình thức các PM hỗ trợ các bạn sẽ nhìn thấy các skin trông màu mè lạ mắt nhưg nó được viết ra ko phải để 1 mình 5800 dùng mà còn hỗ trợ nhìu máy khác mà ko hoàn toàn tương tác với 5800 như PM mặc định.bạn cũng có thể thay skin cho PM mặc định =cách thay đổi theme của máy(với 1 số thui :p)
ở FW 21.101 đã cải thiện hơn 1 chút về chất lượng phát nhạc của 5800 các bạn có thể up lên FW mới nhất tại đây:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=59640
và cảm nhận chât lượng nhé
đây là ý kiến đóng góp chia sẻ riêng của mình cám ơn mọi người đã quan tâm.thanks:D

stephen87

cái này hok có xài được cho N97 , ai xài trên N97 thì xin chỉ giúp nhé

kthp2428

sao trên bảo là chạy được files ogg thế nhưng khi chọn cả thư mục có files ogg thì nó ko nhận ra được files,nó báo là không tìm thấy là sao các bác!

stephen87

có ai test trên N97 ok hem , e thì cài vào thì nó vẫn cài được ,vào chương trình cũng ok luôn , nhưng khi chọn file để play thì hok được, cứ đứng đó hok ah , hok làm gì được ngoài cái thoát ra . ai biết chỉ giúp nhé