• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Full - Ứng Dụng Nghe Nhạc

hunterviet

Well-Known Member
XpressMusic Red Skin PowerMP3

hunterviet

Well-Known Member
QUÁ VIP QUÁ NÓNG:-/:-/
Scarlett Johansson Skin PowerMP3
Cho màn hình 360x640, 640x360

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Street Skin PowerMP3
Phù hợp màn hình 360x640, 640x360

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
*Lindsay Lohan* Skin PowerMP3
Giúp cho các bác mát mẻ trong mùa hè oi bức này với Lindsay Cô nàng lắm chiêu và cực kỳ xinh đẹp
Phù hợp màn hình 360x640, 640x360

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
skin dep thank bac nhieu=D>

Bạn duoc82 thấy skin đẹp thì Ấn Nút THANKS tại mỗi Skin bạn down về để khích lệ tinh thần mình đừng reply THANKS nhé. Mình còn nhiều skin đẹp mắt lắm:p

shevadang

Sao mình làm như vậy mà khi mở ứng dụng lên thì nó không hiện lên chương trình gì hết phải thoát bằng nút đỏ mới ra ngoài được nhờ các pro chỉ dùm

nolove_hn

ủa sao em giải nén ko thấy file dậy anh Jack :( thấy file document à

Ko đọc rõ nội qui hả bồ. ứng dụng full ko đưa link trực tiếp lên forum mà. bồ down về file document thì mở nó lên. link down ở trong file document đó :p

tp31192

em đọc kĩ lại ùi :) thanks anh :) mà sao em xoay màn hình nó đơ lun ko hiện lên gì hết á

nolove_hn

em đọc kĩ lại ùi :) thanks anh :) mà sao em xoay màn hình nó đơ lun ko hiện lên gì hết á

Do cái skin của PowerMP3 b đang dùng ko hỗ trợ xoay ngang màn hình đó. b tìm down mấy cái skin mới có hỗ trợ xoay ngang ấy.

korosnow

Cái PowerMp3 này sao khi mình dùng chức năng hẹn giớ tắt thì toàn bị tự thoát ra ngoài:(:(

sondung4ever

Mình cũng ko cài đc, nó báo Update Error, bro xem lai gium voi. Máy mình đã hack hiếc đủ cả

Posted via Mobile Devicelàm ơn chỉ mjnh cụ thể tj dj . Chỉ từ đâù tớj cuốj luôn đừg pỏ wa bứơc naò nge . 3 ngày nay mà càj chưa duợc . Cám ơn

Đã trị được message update error, khi trước mình cũng bị thông báo như thế nhưng đó là trong máy vẫn để phiên bản cũ, ở trên có bro nói là cài đè đc. Máy bro thế nào chứ máy mình cài đè là báo như kia lun, ai bị thông báo như trên cũ gỡ phiên bản cũ đi là cài đc ngon lành :))
Tớ khoái nhất thằng này vì nó chơi nhạc theo folder, mình có thể copy nhạc và học tiếng anh riêng các folder, còn chương trình mặc định của máy nó search toàn bộ nhạc có trên thẻ =)) póhand lun

phong1598

Đã trị được message update error, khi trước mình cũng bị thông báo như thế nhưng đó là trong máy vẫn để phiên bản cũ, ở trên có bro nói là cài đè đc. Máy bro thế nào chứ máy mình cài đè là báo như kia lun, ai bị thông báo như trên cũ gỡ phiên bản cũ đi là cài đc ngon lành :))
Tớ khoái nhất thằng này vì nó chơi nhạc theo folder, mình có thể copy nhạc và học tiếng anh riêng các folder, còn chương trình mặc định của máy nó search toàn bộ nhạc có trên thẻ =)) póhand lun

Với chương trình nghe nhạc trên máy thì bạn vào phần danh sách bài hát>tạo list mới>thêm bài hát. Với cách này bạn vẫn có thể phân loại nhạc theo sở thích của mình, thậm chí thay đổi được cả thứ tự phát nhạc, chỉ hơi mất thời gian một chút thôi. Nói chung phần mềm nghe nhạc theo máy dùng cũng tốt lắm mà âm thanh lại chuẩn nữa (chắc gì pm khác đã bằng), mình chưa khai thác hết chức năng của nó mà thôi

whatislove89

mình nhớ trc đây bên s60v3 có fan mềm này,đung là âm thanh của no tuyệt vơi thật.trong vắt,nhưng nó bị "đụng" với phần mềm j đó,nên mình gỡ,jo nhin bên này lại có mà thêm wa nhưng k dam cài,ai dùng rồi thấy máy co vđe khác lạ k???
jo chỉ mong mỏi e TTPOD hỗ trợ cảm ứng hoàn chỉnh ra mắt,thèm lắm rồi =D>=D>:D

xXxConVoiConxXx

hình như là ko xài dc trên N97 , mình cài vào thì được hết , khởi động chương trình củng dc , nhưng đến khi chọn bài hát , hoặc chọn folder thì nó là out ra ngoài , ko cách nào play nhạc dc.

mrkid008

hic giúp em với !! tình hình là e xài Power Mp3 đang up Skin...nhưng lỡ copy nhầm 1folder là chương trình Smart Movie..E vào cập nhật chủ đề load nó thì giờ nó đơ lun..Vào Mp3 nó ko hiện lên gì cả.Đen thui.E thử cài lại trong thẻ lẫn trong máy...mà ko được.
Anh em UP lên giúp em.Để có mod nào biết chỉ giáo em nha :(:)((