• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

ngoctuyen

thank bác kjen ạ games này Traffic Jam em có rồi bây giời nâng cấp lên phiên bản mới cắh chơi hay hơn, hy vọng bác sớm cho ra lò games như em yêu cầu ạ, Thank bác lần nữa

lebeo510

bac xem ho em game zenonia 2,3 rat hay em choi xong ban 1 tren HTC HD2 bac nao kim ho em voi

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

nhox_h4ck

Xin Game màn hình QVGA

Các Bác có thể cho em xin 1 ít game hay cho màn hình QVGA không ạ?? em thanks các Bác trước. Thể loại Hành Động hay Phiêu Lưu cũng được

djtrungkien

Các Bác có thể cho em xin 1 ít game hay cho màn hình QVGA không ạ?? em thanks các Bác trước. Thể loại Hành Động hay Phiêu Lưu cũng được

Nhiều lắm tìm trong box đi bạn, thích game nào thì tải đi!

lha170495

Tìm game hay cho HTC HD Mini và một số câu hỏi cần giải đáp.

HTC HD Mini download game nào chơi hay vậy mọi người. Forum nhiều game quá, với lại em cũng không biết một số thuật ngữ nên cũng chẳng biết down game nào nữa.
Đthoại VGA, ròi WVGA, ròi QVGA... em không rõ..

NhatToai

Super V.I.P
HTC HD Mini download game nào chơi hay vậy mọi người. Forum nhiều game quá, với lại em cũng không biết một số thuật ngữ nên cũng chẳng biết down game nào nữa.
Đthoại VGA, ròi WVGA, ròi QVGA... em không rõ..

Dòng máy HD Mini của bạn thuộc chuẩn HVGA,bởi vậy games và các ứng dụng phải hổ trợ HVGA thì mới dùng được(hiển thị đủ).
Bạn tham khảo thêm tại khu vực của dòng máy này,trong đấy có games và soft danh riêng cho máy bạn đấy.
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?404-HD-MINI-(PHOTON)

trongbinh0

xin game picachu

cho em xin game pikachu màn hình VGA . em xai` win 6.5 cài bản pikachu cua đứa bạn cho ko chạy được. vào chơi 1 cái là không thấy gì mà chọc vào màn hình thì lại nghe cạch cạch, và nghe nhạc nền nhưng không thấy hình

blackdoor

Manager
cho em xin game pikachu màn hình VGA . em xai` win 6.5 cài bản pikachu cua đứa bạn cho ko chạy được. vào chơi 1 cái là không thấy gì mà chọc vào màn hình thì lại nghe cạch cạch, và nghe nhạc nền nhưng không thấy hình
Đề nghị bạn viết bài bằng tiếng Việt có dấu. Game mà bạn cần đã được giới thiệu trong khu vực Game PPC rồi, chịu khó tìm lại đi bạn.

banxaydung

Các bác cho em xin game Farm frenzy với, tìm mãi ko thấy, nghiện quá rồi, mình dùng máy HD2 nhé

silent_nc

Cho em xin ít game bluetooth cho touch HD với ạ, tìm mãi toàn ra mấy game java k chơi đc :( thx nhìu ạ

for1danny

em tìm mãi mà ko thấy game Plane Vs Zombia. trên PC và Iphone đều có. bác nào có thì cho em xin cái link

tks

hoaitri

có bác nào có game choi cờ tỷ phú trên wm QVGA kô cho em xin với cám ơn các bác trước