• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

hungweb

Cần tìm Game xúc xắc cho máy HD2 chơi bằng lắc máy

Hôm qua đi chơi thấy đứa em dùng máy samsung nó chơi game xúc xắc bằng lắc máy. Không biết bác nào có game xúc xắc cho máy HD2 chơi bằng lăc máy không vậy. Xin các bác nào có game dòng này chỉ giúp ;;)

dep0rtiv0_0

bác nào có game xúc xắc cho o2 atom không? kiểu như là của iphone hay samsung star nhưng không cần lắc liếc gì cả
chỉ cần xúc xắc được là ok! ấn nút hay j j mà nó xúc xắc đước là ngon lắm
thank trước nha !

Salemss

em đang muôn tìm các game thể loại run and jump các a ai có post lên. em cảm ơn

takiemanh2

các bác giúp em với em đang sài con HTC HD2 game file cab thì em biết cài còn file exe hay setup thì em ko biết cài ko biết syn là ntn nữa mong các bác hướng dẫn cụ thể giúp e đc ko ah vì e mới sài nên gà wa. và cho em hỏi nếu như game mà cần crack hay key or patch thì mình sẽ bỏ nó vào đâu sau khi cài bản demo hả các bác.Mong nhận đc sự giúp đỡ em xin chân thành cảm ơn ah.

htmotor

Mình đang dùng HTC HD + Rom của Bác Quang, khi chơi mấy trò chơi ứng dụng G-Sensor (Đua xe - Xkart, NSF) nhưng không thấy điều khiển được = G-Sensor, lắc đi lắc lại chẳng thấy nó lái theo mình ;;) .

Đã kiểm tra G-Sensor trên máy vẫn Ok nhưng vào trò chơi vẫn không điều khiển được.

Rất mong các bạn cho mình cái nguyên nhân và cách khắc phục với.

Thanks & Regard !
NFS mình cũng chơi trên HTC HD rồi.ko dùng được bạn à.bạn thử Asphalt 4 đi..vào setting->ACCELEROMETER : ON nếu chơi đc là ok đó bạn ạ

Salemss

Em muốn hỏi có game nào thể loại run and jump ko giống game của iphone ý. Ai có chỉ e với

deathook

Lang thang trên mạng tìm được folder này chứa nhiều game quá lên share anh em. Mọi người có game hay thì cùng chia sẻ nhé
Mình dùng HTC HD2 nên ít chuẩn game phù hợp quá
Link download đây:
http://fileserve.com/list/mseRC6n

h2love4ever

cho mình xin game FireHawk-v1.23 file .cab nhé. Tải file .exe về chạy nhưng không được, nó chỉ cài vào computer thôi k vài vào điện thoại được. K biết tại sao

blackdoor

Manager
cho mình xin game FireHawk-v1.23 file .cab nhé. Tải file .exe về chạy nhưng không được, nó chỉ cài vào computer thôi k vài vào điện thoại được. K biết tại sao

Sync điện thoại với PC rồi cài là được.

h2love4ever

mình sync rồi nhưng nó chỉ cài vào computer thôi k cài vào máy :-s

bạn download activesync về,nó là chương trình kết nói máy tính với điện thoại. Kiểu như PC suite của nokia ấy

Lang thang trên mạng tìm được folder này chứa nhiều game quá lên share anh em. Mọi người có game hay thì cùng chia sẻ nhé
Mình dùng HTC HD2 nên ít chuẩn game phù hợp quá
Link download đây:
http://fileserve.com/list/mseRC6n
bạn download activesync về,nó là chương trình kết nói máy tính với điện thoại. Kiểu như PC suite của nokia ấy

h2love4ever

Ai có game skyforce cho mình xin luôn nhé,mà hình như chơi trên HD2 k full được màn đúng k

vanthai1592

ai có game xé quần áo cho em xin em xài hD2 nhưng khi cài xong nó không cho chạy xin các bác giúp cho

pnl124

hik bác nào có trò Labyrinth dành cho WM ( máy có G sense ) ko . mình tìm mãi trên mạng mà ko có. mê trò này từ khi chơi trên máy Iphone.