• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

tankinh

Các bác có game Baby Babble (trên iphone) dành cho windownmobile không vậy, share cho mình xin với, mình rất thích cái này. thank nhiều

ai có game nào có thể chơi qua blutooth hay nối mạng không?cho em với,sao game dòng này wm ít quá,ngày xưa vọc dòng symbian game này nhiều lắm.muốn kiếm ít game để chiến với thằng bạn

nhathuy

ai có game nào có thể chơi qua blutooth hay nối mạng không?cho em với,sao game dòng này wm ít quá,ngày xưa vọc dòng symbian game này nhiều lắm.muốn kiếm ít game để chiến với thằng bạn

Có nhiều lắm bạn ạ. Đó là những game hỗ trợ chơi multiplayer lâu quá rồi nên mình cũng không nhớ nổi đó là những game gì nữa :D.

ducuong

Cho mình xin game - Ngôi Nhà Ma P1 P2 P3 trên FLASH với

:( Hồi trước có chơi game này, nhưng trên PC, bây h mình mún down về ĐT để chơi, cũng để dọa ng iu nữa, bác nào có Link chưa file swf của game này, cho mình xin nhé........... THANK trước à, máy mình là 02 XDA NEO....

anmayday

Xin Game " Đào Vàng " chạy trên HTC TD2 !!!

Các bác nào có game này làm ơn cho em với !!!
Cám ơn các bác nhiều...

ducthuan113

Active Member
Các bác nào có game này làm ơn cho em với !!!
Cám ơn các bác nhiều...

bạn down chương trình giả lập về Bryht Flash Player , sau đó lấy file flash đào vàng ( tìm trên mạng 1 bãi ) về máy rùi mở lên chơi là ok

anmayday

bạn down chương trình giả lập về Bryht Flash Player , sau đó lấy file flash đào vàng ( tìm trên mạng 1 bãi ) về máy rùi mở lên chơi là ok

em không thể cài đặt được Bryht Flash Player. Níu có bác nào phiên dịch game Đào Vàng qua đuôi .cab dùm, em vô cùng biết ơn !!!

cam882002

mấy anh kiếm dùm em game chơi nhạc cụ
nhưng trống
bộ gõ
piano em mê am nhạc đó mà

Cuongk30

Hic hic tớ xin lỗi cac Mod... thấy nhiều bạn phản hồi ý kiến về game ko chơi dc quá, nhưng ko thấy ai hỏi game cho 02 XDA Exec ca?
VD: Game Đế chế ko chơi đc bằng bàn phím, muốn chơi phải xoay màn hình ngược.
Tớ muốn xin 1 vài game cho con 02 Exec của tớ..Thanks

tuanquynh8083

Active Member
bạn nào có game Sango(Tam Quốc Chí) không cho mình với,trưốc chơi game này trên Ngate hay quá mà giờ tìm chơi trên PPC mà không tìm đựoc.

cuongtqg

Chơi mấy game bằng G-Sensor

Mình đang dùng HTC HD + Rom của Bác Quang, khi chơi mấy trò chơi ứng dụng G-Sensor (Đua xe - Xkart, NSF) nhưng không thấy điều khiển được = G-Sensor, lắc đi lắc lại chẳng thấy nó lái theo mình ;;) .

Đã kiểm tra G-Sensor trên máy vẫn Ok nhưng vào trò chơi vẫn không điều khiển được.

Rất mong các bạn cho mình cái nguyên nhân và cách khắc phục với.

Thanks & Regard !