• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

djtrungkien

bác nào có bản skyforce reload cho màn hình WVGA cho mình xin.tìm hoài trên 4rum ko thấy.tks

Hiện tại chưa có phiên bản cho WVGA tuy nhiên bạn cũng có thể chơi phiên bản cho VGA bằng cách sử dụng phần mềm WVGA Fix và đặt độ phân giải là VGA sau đó cài đặt và chơi!

KennyBinh

Hiện tại iPhone có trò Cartoon wars theo kiểu Tower defende rất hay, lối chơi cũng linh động hơn tower def, ko biết WM có game nào gần giống như thế ko vậy mọi người ( trừ tower def ra :) ). Giới thiệu dùm ;) . Cảm ơn trước

eddybao

cho mình xin game brain challnge mói nhát hình như là 2 hay 3 gì đó.
Cam ơn trướu

xuandung11a2

Well-Known Member
cho mình xin game brain challnge mói nhát hình như là 2 hay 3 gì đó.
Cam ơn trướu

Mình cũng thích game này,của bạn đây nhé:V3.0 2009: http://www.mediafire.com/download.php?najjcqg1jkx

attachment.php

ngoisao2007

Em đang cần games xúc xắc dùng G-sensor. giống như trong đt samsung ấy. Bác nào có share cho em với. Cảm ơn các bác!

ghekua

Mình đang tìm game Mario chạy cho máy HD2, xuandunga12 có thì share cho mình với. Mình cám ơn nhé :D

p/s: bạn có tuyển tập game java cho máy WVGA thì cũng share cho mình luôn (hehe tham lam quá :D)

Noone

Cho em xin game Mr.Jelly với bản dành cho Touch HD WVGA WM6.1 ! có bạn đã post nhưng link die rồi ạ