• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình đang tìm game Mario chạy cho máy HD2, xuandunga12 có thì share cho mình với. Mình cám ơn nhé :D

p/s: bạn có tuyển tập game java cho máy WVGA thì cũng share cho mình luôn (hehe tham lam quá :D)

Mario "kinh điển" thì mình không có (hiện tại game này vẫn chưa tích hợp phím ảo) ,còn kho game java thì mình post tạm 25 game cho màn hình WVGA,bao gồm nhiều thể loại và nhiều tựa game hành động nổi tiếng.Đây là link download :http://www.mediafire.com/download.php?w2myjyej2m5

Recna87

Cho mình hỏi làm thế nào để chuyển từ màn hình ngang trở thành màn hình dọc ở phần mềm giả lập FPSECE 0.10 trên Omnia II I8000? Mình tìm chỗ gõ mãi mà ko chuyển lại được. Xin cảm ơn!

Atemu

Có ai có game Amazing World hoặc thể loại tương tự như thế không nhỉ, cho màn hình VGA nhé. Mình thích thể loại game này từ hồi còn bé :)

tafeikaak

Giúp với, mình xài xperia x1, cài WM 6.5,
Mình đã down game heroe, nhưng không chơi được, ( lỗi đứng máy)
Nhưng sau đó minh có cài WVGAFIX3 và chuyển sang VGA rồi.
Vô được game nhưng lại bị lỗi.
Nhìn trên màn hình thì hình ảnh bị lệch sang 1 phía, muốn bấm 0k chẳng hạn, phải bấm dịch ra bên cạnh 1 phân mới dính.
Có ái gặp lỗi này chưa, nếu biết chỉ giùm với.

P/S: cả game chicken ivader rất hay cũng hem chơi được. hầu như chỉ cài đặt và chơi được các game của astraware thôi. T_T

minhit87

Các bạn ơi ai có trò Feeding Frenzy (Cá lớn nuốt cá bé), gửi cho mình với. Cả k*y luôn nhé. Thanks trước

qcthangonline

sao cái wvga fix mình hok biết dùng như thế nào hết, các bạn nào biết cách làm sao chuyễn màn hình bằng wvga fix thì chỉ mình với

cho em xin cái game tìm diểm khác nhau trên wvga lun nha bác

tklarryonline

Mọi người ơi. Ai có trò thảy xúc xắc cho màn hình QVGA thì cho mình xin nhé :) Mình search trong 4rum chỉ thấy cho VGA thôi hà.
Cảm ơn mọi người nhiều :D

T

tuan_t2n

Guest
cho mình xin game đá bóng cho em o2 IIs nhá, mà o2 IIs màn hình lớn vậy sao mấy game Real Football HD mình load về hok chơi đc

tomcathp

Mình muốn tìm game Real Football: Manager Edition 2009 [Java] chạy trên windows mobile của Gameloft, phiên bản dùng cho pda màn hình QVGA (mình dùng HTC Touch Cruise). Mong bạn nào có share cho mình nhé. Mình không search được ở đâu cả, cả trên forrum lẫn trên net, toàn là phiên bản dùng cho Nokia symbien với ppc vga, wvga, wqvga,... gì gì đó.
Xin cảm ơn nhiều.

vietdoan

wvga java touch screen game! ai có ko

đang cần tìm game java cho màn hình wvga mà thấy ít quá, cài đặt toàn được gàn 1/2 màn hình :))
ai có share nhá
vietdoan20062006

tuandieu

Cách cài game file .sis trên WMO như thế nào?

Em hỏi chút cách cài game file .sis trên WMO như thế nào ạ. ai chỉ giúp em với.

dpc

file sis là file cài đặt của symbian thì làm sao mà cài được trên WM