• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

zalman

mấy bác ó game nào tựa như tam quốc chí màn hình VGA hok, cho mình xin với...
tks các bác.

ngmtien89

Chào các a, e muốn xin game

1. Chơi nhìu ng như : Cờ tỉ phú, cờ cá ngựa
2. Cờ vây

Em tìm trên 4rum thì toàn link die thôi ạ, a nào bik share cho e với ạ, e xin cảm ơn nhìu :) !!!

djtrungkien

Chào các a, e muốn xin game

1. Chơi nhìu ng như : Cờ tỉ phú, cờ cá ngựa
2. Cờ vây

Em tìm trên 4rum thì toàn link die thôi ạ, a nào bik share cho e với ạ, e xin cảm ơn nhìu :) !!!

Bạn tìm lại đi, hầu như những Game này mình fix rồi mà! Nếu topic nào link die thì thông báo với mình ở trong topic đó nha!

angelheart123

ah cho mình xin các game hỗ trợ màn hình phân giải 400x240 cho i900 nhe.các game kia mất 1 khoảng màn hình khó chịu wá

dada

bác djtrungkien còn game online nào nữa ko? share tiếp cho anh em đi bác, trò này nặng quá, máy em ko chơi đc ạ. Thanks

anhbinye

Bejeweled 2 - v1.31-SX1 (Astraware)

hixxxx cho e xin game Bejeweled 2 - v1.31-SX1 (Astraware) full dc hok nè...thĩ game này kinh khủng..mà chơi dc giữa chừng..hixxxx

ngocleo1989hp

PGS phần mềm tương tự Artmoney trên PPC !

Cái này ai không thích thì đừng dow về nhé :D :">
Mình miệt mài tìm cái này và nghĩ cũng có người quan tâm tới phần mềm này nên up lên đây cho mọi người sử dụng. Đây là chương trình hack tiền vàng chỉ số nhân vật
Tải về copy file .exe vào thẻ nhớ. Bật game,chạy chương trình,gõ số cần chỉnh sửa rồi click vào dòng New Value,sau đó vào lại game thay đổi số đó thành một số bất kỳ rồi vào lại PGS gõ số đó vào và ấn Next Value. Click vào số mới đó và click vào add rồi thay đổi số đó thành con số bạn muốn :D.
Đây ko phải bản full,mọi người thông cảm dùng tạm nhớ !
Pocket Game Spy description
Pocket Game Spy is a game cheater/trainer/modifier, memory editor/hacker editor for Pocket PC
Usage:
1) Start Pocket Game Spy on your Pocket PC and then launch the game.
2) Remember the value of the object in the game you want to manipulate (for example, Lives, Score, Mana, Money, Ammo, etc). Lets assume the value of your “Score” is 100. Press the hotkey (specified in Options) to call PGS from the game, then target the game window.
3) Enter the value from Step 2 (”100″ in the example) , press “New Search” for the first time. Then choose “Resume” to go back to the game and when the value is changed, enter the new value and press “Next Value”
4) Click the located address to enter the memory-editor [red indicates the located address] and click Modify to set the new value for the score.
5) Now you can click “Resume” and continue your game from the last time with a new Score!
Here are some key features of "Pocket Game Spy":
· Fast locating memory address.
· Inexact Search ( ? for Init, then + - = !)
· Call from any game. (Fullscreen game too)
· Hex/Int/Text multi-mode memory browsing and editing.
· Adress Table management. (Share saved table with other players)
Requirements:
· Windows Mobile 5/6
Mọi người đừng lạm dụng quá mà mất cái hay của game nhớ :D !

Last edited by a moderator:

hanakats

Game ONLINE trên PPC

Mình mở Toppic này là để cho những có những game onile hay thì các ban post tại đây để chia sẻ cho anh em nha , tui rất nghiền game online

hân hạnh cảm ơn =D>

djtrungkien

Mình mở Toppic này là để cho những có những game onile hay thì các ban post tại đây để chia sẻ cho anh em nha , tui rất nghiền game online

hân hạnh cảm ơn =D>

Thể loại này rất ít, và cũng có trong Box rồi, bạn chịu khó nha!

michau83

Xin skyforce reload cho X1

bác nào có bản skyforce reload cho màn hình WVGA cho mình xin.tìm hoài trên 4rum ko thấy.tks