• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

hlp

ai đó làm ơn chỉ e cách chơi multi của trò ai INFINITE DREAMS - SUPPER MINERS V1.04 với, thấy trong giới thiệu có chơi multi qua bluetooth.. e muốn chơi với vợ, 2 vc dùng exec mà chưa biết làm thế nào

minhluc

có bác nào chơi Fish Tycoon chỉ giúp mình cách hack tiền với...mình chơi hoài mà nghèo vẫn hoàn nghèo thui...hu hu...

phungthanh

sắp tới Euro2008 rồi bác nào có Game liên quan đến Euro2008 share cho AE đi , cảm ơn trước

sắp tới Euro2008 rồi bác nào có Game liên quan đến Euro2008 share cho AE đi , cảm ơn trước

Chỉ có soft thôi nha bạn, cập nhật tin tức, sự kiện, các lịch thi đấu, sân vận động, giới thiệu thành phần đội bóng tham gia....Update trên Internet, hiện chỉ có bản Demo :D

Euro Cup Mobile 2008 Demo v1.01

mrluctuyen

Toàn trò hay. Mình thích nhất trò cờ tướng, nhưng mãi chưa được vào trong DS. Thực ra không phải mình không muốn đóng góp cho diễn đàn nhưng những vẫn đề gặp phải đều đã được trả lời rồi. Cho hỏi trò Age of Emprise đòi hỏi cấu hình máy ntn? Ò Neo có chơi nổi không?

Toàn trò hay. Mình thích nhất trò cờ tướng, nhưng mãi chưa được vào trong DS. Thực ra không phải mình không muốn đóng góp cho diễn đàn nhưng những vẫn đề gặp phải đều đã được trả lời rồi. Cho hỏi trò Age of Emprise đòi hỏi cấu hình máy ntn? Ò Neo có chơi nổi không?

Dư xăng bạn ah,mình xài O2 mini còn chơi vèo vèo mà.

Trò nào các bạn muốn có thể yêu cầu trong đây nhé! Có link free cho các bạn download
Topic này dùng để thảo luận và yêu cầu các game
Các topic nằm trong chuyên đề chú ý thì các bạn đừng post yêu cầu hay thảo luận vào đó (vd: game thể thao, game hành động...)
Các topic tiêng cho từng game thì các bạn có quyền thảo luận về game đó cũng như yêu cầu các version cao hơn. (vd: topic game AGE OF EMPIRES...)
Vài điều cùng các bạn! ;;)

wasabi2702

PDAmill GameBox Classics v4.01
Game PDAmill GameBox Classics phiên bản 4.01.
- Hỗ trợ các hệ điều hành.

- Tải về tại đây.

Mình ko down được cái này,huynh nào tốt bụng có thể post lại cho mình được ko ? Thanks

phungthanh

Chỉ có soft thôi nha bạn, cập nhật tin tức, sự kiện, các lịch thi đấu, sân vận động, giới thiệu thành phần đội bóng tham gia....Update trên Internet, hiện chỉ có bản Demo :D

Euro Cup Mobile 2008 Demo v1.01

cám ơn bạn , nhưng bản demo này không update được chỉ xem được 1 số thông tin ...

trongtuct

có trò cá lớn nuốc cá bé kg vậy , bác nào cho mình xin dường link tải với . mình thank bác đó

ngaothien

Bạn cho mình hỏi những game trên thì có game nào cài bằng file .cap khong? vì mình mất cáp USB rồi . mình dùng hp 6315 và wm2003 .bạn cho mình file cap của sky ford mà chạy được trên máy này dc ko .cám ơn bạn nhìu

ngaothien

cho mình hỏi cách chuyển các game .exe thành .cap để cài trực tiếp đc ko ? mình mất cáp usb rồi

p/s : mình nghĩ nếu có thời gian thì mod nên sắp xếp lại box game với những chủ đề như Game .cap . rồi Game copy vào thẻ nhớ là chơi đc . để mấy "em" bị mất cáp usb hay không bít cài dể tìm kiếm và phong phú hơn

Chỉnh sửa cuối:
cho mình hỏi cách chuyển các game .exe thành .cap để cài trực tiếp đc ko ? mình mất cáp usb rồi

p/s : mình nghĩ nếu có thời gian thì mod nên sắp xếp lại box game với những chủ đề như Game .cap . rồi Game copy vào thẻ nhớ là chơi đc . để mấy "em" bị mất cáp usb hay không bít cài dể tìm kiếm và phong phú hơn

Bạn qua đây mà tìm hiểu:
http://www.pdaviet.com/showthread.php?t=2262

Có một cách nữa là bạn chạy file exe trên PC. Sau đó vào Programe/Active Sync/ trong đó có file CAB chương trình bạn vừa chạy, lấy file đó copy vào thẻ nhớ thôi.
Cách góp ý như bạn nói là hoàn toàn không hợp lý rồi. Vì trong 10 người xài PPC thì chắc chỉ có 1 người mất cáp như bạn nói thôi :D
Và đa số chúng ta sắp xếp theo chủ đề game thì khoa học hơn
Đâu có ai đi kiếm game mà kiếm dạng cài đặt bao giờ? Kiếm game thể loại gì mới đúng chứ.
Khuyến cáo, bạn nên tìm cáp đi, tại vì không chỉ cài game thôi, mà vấn đề nâng cấp cho PPC như uprom, cài phần mềm, sắp xếp....tất cả thì PC hỗ trợ tốt hơn trong thao tác.

Chỉnh sửa cuối:

tuanpro_hl

Các bác ơi!
Cho em hỏi đã có game Skyford phiên bản 2008 chưa ah?
Em thích chơi game này wa!
Nhưng đến giờ chỉ chơi đc phiên bản cũ năm 2007!
Bác nào có game này thì post lên ds để anh em cùng chơi nha!
Thank các bác nhiều!
:D

ngaothien

Cám ơn bác vì đã giải đáp nhanh cho em . Bạn nào có key của 2 trò này cho mình xin với . Không chơi đc rùi

C2matrix_FireHawk_v1[1]
skyforcereloadedppc_v1[1][1].0

2 game post bên Topic Game hành động đó . Mình dow 2 file .cap của bạn nào đó mà không bít vesion . Ai có key cho mình xin nha

Cám ơn bác vì đã giải đáp nhanh cho em . Bạn nào có key của 2 trò này cho mình xin với . Không chơi đc rùi

C2matrix_FireHawk_v1[1]
skyforcereloadedppc_v1[1][1].0

2 game post bên Topic Game hành động đó . Mình dow 2 file .cap của bạn nào đó mà không bít vesion . Ai có key cho mình xin nha

Bạn nên nhắn tin trực tiếp tác giả bài viết, đồng thời đưa link dẫn đến bài viết đó cho tác giả nhé. Thân! KG không được post trên diễn đàn đâu bạn!

acurla

Cho hỏi, bác nào có game "Ai là triệu phú" bản tiếng Việt không? Chơi bản TA nhiều câu toàn đoán mò :p . Ai có up lên cho anh em thưởng thức nhé ! Thanks !!