• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM Manila 21018

NhatToai

Super V.I.P
em xài con Neo!!! mỗi khi dùng M2DC thay theme( khác với theme của Rom) thì dùng F.explorer hay RescoFile Explorer vào thư mục Windows rất chậm!!!(4-6') ai có ý kiến gì ko? T_T
Khi apply theme,các file mới sẽ được chép vào windows cho nên bạn sẽ thấy chậm mỗi khi khởi động thư mục windows(4-6" chứ không phải 4-6' đâu nhé :)) )

Với các build beta này bạn nên dùng M2DC các ver từ 0.24 đến 0.27 sẽ ổn định hơn,bạn thử lại xem.

Hic, để em thử xem. Em đang dùng M2DC 0.29.235 mà...;) Còn vô thư mục Windows bằng File Explorer hay Resco Explorer đều chậm cả, em để thời gian 1 phút thì máy tự tắt màn hình, đến khi màn hình tự tắt mà vẫn chưa vào, bật màn hình lên thì wait cursor vẫn quay đều...

chatokboy

Hic, để em thử xem. Em đang dùng M2DC 0.29.235 mà...;) Còn vô thư mục Windows bằng File Explorer hay Resco Explorer đều chậm cả, em để thời gian 1 phút thì máy tự tắt màn hình, đến khi màn hình tự tắt mà vẫn chưa vào, bật màn hình lên thì wait cursor vẫn quay đều...
bạn Tuấn Anh phản ánh hoàn toàn đúng tình trạng của máy mình đó!!!
Có cao nhân nào ra tay giải quyết vần đề này dùm anh em cái!!!
thx!!!:((

Byshark

Hic cài rom này xong sao HTC audio manager ở home lỗi quá searching... hoài rồi tự động tắt,ko nghe đ.c nhạc.ROM nhanh nhưg ko hiểu sao ko JuimSPL đ.c :-ss

Hic cài rom này xong sao HTC audio manager ở home lỗi quá searching... hoài rồi tự động tắt,ko nghe đ.c nhạc.ROM nhanh nhưg ko hiểu sao ko JuimSPL đ.c :-ss
Úp rom xong bạn nên HardReset lại cho máy làm việc chuẩn với bản rom mới nhé... Còn JumpSPL thì bản rom nào chẳng JumpSPL được chứ... Bạn nói rõ tình trạng xem nào ?