• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote Update version 1.04 (trang 21)

minhkhoa2007

Giờ k cho file cer để signed nữa,chỉ signed oline thôi àh!

Đúng là như vậy đó bạn,néu bạn muốn có file cer thì bạn hãy tìm các topic khác trên diễn đàn mà làm hoặc nếu bạn muốn nhanh thì chỉ cần 50k đăng ký KPD2.3 là sẽ có file cer ngay.

kaizuki

thì giờ chả caí cái sign onl ko cần Cer mà sign được rất nhiều file đó bạn giot_tinh_cay_dang ah :D , thử đi dọa mấy topic Chú Ý bên trên là thấy ngay :D

minhkhoa2007

thì giờ chả caí cái sign onl ko cần Cer mà sign được rất nhiều file đó bạn giot_tinh_cay_dang ah :D , thử đi dọa mấy topic Chú Ý bên trên là thấy ngay :D
Đúng là có nhiều PM sign online,nhưng cũng có nhiều PM chưa cho sign online,nói chung đều cũng cần filr cer để đó,cần lúc nào sign cũng có.

Kojiro

Super V.I.P
Psiloc.IrRemote 1.03

Bộ ứng dụng này đã ra phiên bản 1.03.
Đây là bản trial có thời hạn trong 10 ngày sử dụng.

kaizuki

theo mình biết thì hình như N95 8GB làm được mà bạn :D , có gì bạn thử íntall rồi nói với mọi người xem sao :D , ko ai thử cài thì sao biết

tandat2104

tại sao mình cài vô thì nó lại hiện dòng chữ là expired rồi gì đó, có ai giúp mình được không vây?

ajiang

Bản mới 1.03 down trên trang của psiloc cài ngon cho OS9.2, mình đã test trên 5700 nhưng chưa có key nên đành chịu dùng thử rồi. Đành quay lại bản 1.0. Ai dùng OS9.2 thì nhớ cài xong chạy lần đầu tiên phải Option-Settings chỉnh Orientation thành 1 chế độ gì đó khác Auto là được, nếu không lần sau chạy nó báo not supported đấy.

Kojiro

Super V.I.P
Cái này phải hack phone mơi cài được hay sao ý, em sign cài xong nó báo access not.... gì gì đó:|

Rất nhiều bạn cài cũng không được file DRM, vì điều kiện mình chỉ mới test trên N95 (đã hack). Vấn đề này nói thật không biết lí giải làm sao cả :(

Chúc a e may mắn vậy!

chicovaythoido

Máy N95-8G của mình khi cài chương trình nào vào thì nó cứ báo là "Chứng chỉ hết hạn" hay "tập tin bị lỗi". giúp mình với.

Bạn cho có thể mail cho mình chương trình điều khiển remote của N95-8G được không. Địa chỉ mail của mình là : dovanthe@yahoo.com.
Cám ơn bạn rất nhiều.

Last edited by a moderator: