• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote.v1.04.S60v3.SymbianOS9.1 Việt Hóa

let_dung3

Phần mềm Remote VH dùng cho những máy có cổng hồng ngoại mình đã text rất ok trên N73
Các bạn tải data bên đây nha
HTML:
http://www.2shared.com/file/8012607/1587796a/remotes.html
Các bạn xóa đuôi .7z đi rồi cài nha
Hướng dẫn
1 Cài Psiloc.irRemote.v1.04
2 Cài tiếp file " DRMCommonsolutions.sis " trong thư mục
E:\ DRMCommonsolutions_Installer\ System\ Data\ DRMCommonsolutions
http://www.mediafire.com/?kygz5ijjody

Last edited by a moderator:

hunterviet

Well-Known Member
bạn xóa đuôi .7z đi , đâu cần giải nén

Có làm như nào thì ngay phần bài đầu bạn nên hướng dẫn mọi người cài đặt luôn cho tiện bạn nhé, bạn có thể sửa lại để hướng dẫn chi tiết các member nha

Vấn đề nhiều bạn ko biết cách làm hiện đuôi để xóa anh ạ, có nên nén lại thành file rar rồi thêm đuôi 7z vào có phải dễ xóa đuôi 7z đi ko (vào winrar để xóa 7z nếu máy tính để chế độ ko cho xem file ẩn và đuôi file). Mình đang dùng winrar 3.9 b5 nên có thể giải nén trực tiếp đuôi 7z

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Có làm như nào thì ngay phần bài đầu bạn nên hướng dẫn mọi người cài đặt luôn cho tiện bạn nhé, bạn có thể sửa lại để hướng dẫn chi tiết các member nha

Mã:
Hướng dẫn

suddenboy

Cái này sài ngon đó các bác!
mình thấy ok, giờ chỉ cần update database là ok!

ziczac66

Làm sao khi nén cứ phải để đuôi .7z nhi?cứ để mặc định là .rar la được rồi, như thế này ríc rắc quá.

nilku

Bạn không đọc yêu cầu khi gửi bài sao ?
chưa thì nên đọc đi rồi đấy

hunterviet

Well-Known Member
Làm sao khi nén cứ phải để đuôi .7z nhi?cứ để mặc định là .rar la được rồi, như thế này ríc rắc quá.

Nói như bạn thì cũng ko hẳn, vì 4rum pv chỉ cho up những file hơn 125Kb khi để đuôi 7z thôi, chẳng nhé có cách nào khác uh:-??

n95

Mình không cài được E:\ DRMCommonsolutions_Installer\ System\ Data\ DRMCommonsolutions. Giúp mình với mình xài E71

rinhvh

Mình không cài được E:\ DRMCommonsolutions_Installer\ System\ Data\ DRMCommonsolutions. Giúp mình với mình xài E71

Phần mềm này phải hack máy hoặc sign phần mềm trước rùi mới cài được!

n95

mình sign xong cài được Psiloc.irRemote.v1.04 rồi. Đến phần này E:\ DRMCommonsolutions_Installer\ System\ Data\ DRMCommonsolutions. thì báo lổi chứng chỉ. Mình sign luôn phần đó nhưng vẩn không cài được

hunterviet

Well-Known Member
mình sign xong cài được Psiloc.irRemote.v1.04 rồi. Đến phần này E:\ DRMCommonsolutions_Installer\ System\ Data\ DRMCommonsolutions. thì báo lổi chứng chỉ. Mình sign luôn phần đó nhưng vẩn không cài được

Bạn pải hack máy mới làm được trong folder data của system bạn, Hack mất có 10-15 phút là nhiều chứ bao nhiêu đâu bạn, mà về sau đỡ phải sign sủng gì cả

tiephien1

Phần mềm Remote VH dùng cho những máy có cổng hồng ngoại mình đã text rất ok trên N73
Các bạn tải data bên đây nha
HTML:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=56218
Hướng dẫn
e không hiểu lắm. tải file data nghĩa là làm sao a?
hay là mình cài bản ở bên topic kia rồi cài đè bản này lên ah a?
thank a!

tuyetha

e không hiểu lắm. tải file data nghĩa là làm sao a?
hay là mình cài bản ở bên topic kia rồi cài đè bản này lên ah a?
thank a!

Posted via Mobile Device
Anh tải Psiloc iremote về,tiến hành cài đặt.Cài đặt xong anh dùng xplore vào theo đường dẫn E:\DRMCommonSolutions_Installer\System\Data anh sẽ thấy file DRMCommonSolutions.sisx anh tiếp tục cài đặt file này.cài đặt xong file này thì pm mới chạy được.chúc anh thành công