• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc Xelnex Lite v1.03 Full - Ghi âm không beep

LeMyChinh

anh ơi em cài pm này vô máy thì chạy ngon lành lắm nhưng mỗi tội khi thu âm nó cứ bị cà jựt thui.có đoạn rất rõ có đoạn thì giựt giựt ko nghe rõ:((

thanhdhl2003

anh ơi em cài pm này vô máy thì chạy ngon lành lắm nhưng mỗi tội khi thu âm nó cứ bị cà jựt thui.có đoạn rất rõ có đoạn thì giựt giựt ko nghe rõ:((

Bạn ghi âm theo chuẩn nào? Mình ghi âm theo chuẩn MP3 nghe rất rõ :-?

nguyenpa

Super V.I.P
Tốt nhất là cài trên máy, dùng mới ok :D
Bạn thử cài lại trên máy, lưu thử trên máy xem còn bị không. :D

Chính xác pm này phải hack mới cài được :D

LeMyChinh

Tốt nhất là cài trên máy, dùng mới ok :D
Bạn thử cài lại trên máy, lưu thử trên máy xem còn bị không. :D

Chính xác pm này phải hack mới cài được :D

cài trên máy như nguyenpa nói thì ok anh thanh ah.jo` em xài ngon rùi=D> thanks 2 đại ka:D

nguyenpa

Super V.I.P
Hi, những pm luôn luôn chạy thì tốt nhất nên cài vào máy (chặn cuộc gọi, ghi âm) thì sẽ hoạt động ổn hơn, cài trên thẻ vẫn ok. :D

Bạn ở trên thì trong quá trình ghi files trên thẻ -> do thẻ ko ôn định nên mới như vậy :D ( có thẻ thẻ bị bad, cài nhiều quá :D)

thanhdhl2003

Hi, những pm luôn luôn chạy thì tốt nhất nên cài vào máy (chặn cuộc gọi, ghi âm) thì sẽ hoạt động ổn hơn, cài trên thẻ vẫn ok. :D

Bạn ở trên thì trong quá trình ghi files trên thẻ -> do thẻ ko ôn định nên mới như vậy :D ( có thẻ thẻ bị bad, cài nhiều quá :D)

Chắc cõ lẽ như vậy :D. Máy em cài có vài ứng dụng cần thiết thôi. Chắc kg sao :D

anvtdl

cảm ơn bạn,, phần mềm này rất hay,tuy nhiên mỉnh cài vào máy mình chọn các kiểu định dạng (format) : MP3,WAV,AMR khi ghi âm cuộc gọi đều nghe tiếng hai bên đều khá nhanh hơn bình thường ,nhờ bác nào giúp chỉ cho với

you2youto

sao cái i của em không xài được.nói thật là chưa xài được cái pm ghi âm cuộc gọi nào.ghi âm lúc nào cũng 00:00:00

brightstart

Cho mình hỏi xíu, mình để chương trình này auto start, mỗi lần khởi động lại máy là lại thấy nó kết nối ra ngoài bằng GPRS, ko hiểu nó làm cái quái gì ko biết? :D

thanhdhl2003

Cho mình hỏi xíu, mình để chương trình này auto start, mỗi lần khởi động lại máy là lại thấy nó kết nối ra ngoài bằng GPRS, ko hiểu nó làm cái quái gì ko biết? :D

Kết nối GPRS kg phải do PM này đâu bạn. bạn kiểm tra lại trong máy đi nhé

ngothangno1

sao mình cài đặt phím tắt * k3y là không rồi, mà khi reset đt lại thì toàn trở lại là có

trovexayda

Sao link không down được các bác nhỉ?Nó toàn báo là tham gia vao diễn đàn gì gì đó thôi, không thấy link down file về??

boylomo

Tại sao mình cài vào rồi vào license nó vẫn báo là có 10 ngày dùng miễn phí.Chứng tỏ chưa phải bản full à.Mình dùng E60.Giúp mình với.Came ơn

m0nk3y86

Sao link không down được các bác nhỉ?Nó toàn báo là tham gia vao diễn đàn gì gì đó thôi, không thấy link down file về??
Đâu fải bạn, link của chủ topic là zSHARE, down free mà! Bạn ktra lại đi, ko wa forum khác đâu. :D

thanhdhl2003

Tại sao mình cài vào rồi vào license nó vẫn báo là có 10 ngày dùng miễn phí.Chứng tỏ chưa phải bản full à.Mình dùng E60.Giúp mình với.Came ơn

Bản này là bản Full rồi mà bạn? :-?

thanhdhl2003

sao mình không down được nhỉ có ai chỉ dùm mình cách down với

Click vào Link Download, 1 cửa sổ mới xuất hiện, Click vào chữ Download của trang zshare, chờ 45 giây sau, click vào chữ HERE để download. ;;)