• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.6.1

quocanh83

tôi cũng dùng WM 2003se đấy, háo hức down về máy rồi cài, nó báo ko chạy dc với WM 2003se, buồn. Lên diễn đàn đọc mới biết. Đăng ký thêm cho tôi là người yêu cầu với nhé, hình như tôi là người yêu cầu thứ 32 rồi thì fải

timhieu

Bao giờ có mục wi-fi vậy các bác? Tôi chẳng thây tải ở chỗ nào cả?

Àh, hiện mình vẫn chưa thống kê xong, vì cuối năm cv ở c/q bận rộn nhiều! Nhưng phải ưu tiên chỉnh sửa & cập nhật thêm Data ATM trước đã, rồi hẵn thêm Phần Wifi-FPT về sau (theo như hiện nay chỉ có 3 Tỉnh Thành: Hà Nội, Hà Tây, Tp.Hồ Chí Minh). Thân

timhieu

cái này muốn thêm tên ngân hàng khác thì dùng cách gì vậy bạn

Bạn tham khảo kỹ ở Bài này, Tác giả đã hướng dẫn rất rõ! Cụ thể là ở Phần Hướng dẫn sử dụng chương trình, và cần chú ý dòng "Lưu ý: Trước khi thực hiện....." (Hình cuối cùng). Chúc Bạn vui!

Chỉnh sửa cuối:

DarkKnight

Mong bác sớm cho ra bản 2003SE. Em ủng hộ cả 2 tay. Không biết em là người thứ mấy rồi nhỉ? :-/

timhieu

Mình cố gắng kịp tiến độ có Dữ Liệu hoàn toàn mới, đem niềm vui nhỏ đến Thành viên PV.:) Thân

timhieu

DATA ĐƯỢC CHỈNH SỬA, CẬP NHẬT HOÀN TOÀN MỚI !

Chào Các Bạn,
Mình đã chỉnh sửa & cập nhật lại DATA của PV ATM DIRECTORY (Tác giả ADMIN Kawaguchi).
Các ý chính sau :

• Mỗi LIÊN MINH THẺ (A) ; (B) ; (C) ; (D), đều có Liên Minh Thẻ ATM riêng biệt, được liệt kê những Ngân Hàng Thẻ đã liên kết ứng với từng Liên Minh, như thế sẽ tiện cho việc tra cứu.

• Trong gói Data này (bao gồm tất cả), khi ta tìm kiếm dữ liệu thuộc Quận 1_TP.HCM thì theo ký hiệu là : q.01 (chữ q, dấu chấm, số không, số một), lúc đó chỉ có kết quả Quận 1 thôi. Các Quận khác thuộc TP.HCM & Hà Nội, cách tìm không thay đổi.

• Bổ sung vào LIÊN MINH THẺ những Ngân Hàng Thẻ đã gia nhập. Đồng thời đã cập nhật thêm địa điểm ATM.

• Các Tỉnh-Thành được sắp xếp lại theo mẫu tự chữ cái ---> xem có thứ tự & tra cứu dễ dàng.

• Đơn Vị TT Thẻ ATM (Đơn Vị Thanh Toán Thẻ ATM), các bạn xem và cách tìm kiếm theo ký hiệu viết tắt, trong D/s Bank Thẻ ATM (Danh sách Bank Thẻ ATM) và Tên dịch vụ t/toán (Tên dịch vụ thanh toán). Cách tìm cũng đơn giản!

• Data Wifi có kiểu đặc thù riêng, nên mình thống kê như vậy, hiện Danh mục chỉ có Cafe, nếu các bạn thích thì sẽ bổ sung sau.
Hình minh họa:

Chúc Ban Quản Trị, Ban Điều Hành Viên cùng Tất cả Thành Viên PV, hưởng Năm Mới 2008 Sức Khỏe Dồi Dào và Vạn Sự Như Ý !

Ghi chú : DATA và PV ATM DIRECTORY, kèm hoặc không Wifi, các bạn thích bản nào thì tùy chọn nhé! Thân chào.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2008 !​

XuanTruong

Super V.I.P
Dữ liệu mới có thêm Wifi chạy rất OK. Theo Mình thì có vẻ chạy nhanh,ổn định và sắp xếp khoa học và dễ tìm kiếm hơn nhiều so với dữ liệu cũ! Theo Mình phần mềm này trả phí vẫn đáng giá! Cảm ơn hai Bác Kawaguchitimhieu!=D>=D>=D>

tanlinhub

Super V.I.P
Hơn thì có hơn thật, nhưng tớ chưa... test được. Vì, chưa có bản dành cho wm2003. Chán như con... chuồn chuồn!:((

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Bận quá nên đành trễ hẹn vậy ^_^. Bây giờ ước gì ngày có 48 tiếng ^_^

honluong

Các bạn cho mình hỏi mình cài bản PV ATM 1.6.1 lên Ipaq 2755, khi chạy nó báo nhu vậy "The file "PV ATM Diectory" cannot be opened. Either it is not signed with a trusted cẻtificate, or one of its compoments cannot be found. You might need to reinstall or restore this file." Mình đã thử cái trên thẻ nhớ và ROM nhưng vẫn ko chạy dc, lúc trước dùng Asus P525 thì chạy ok, có ai biết nó bị lỗi gì ko và làm sao sửa, thanks.

hapnh

cám ơn bác timhieu đã cập nhật dữ liệu về wifi của fpt. mình nghĩ là bác chỉ cần cập nhật dữ liệu theo quận là ổn, rồi sau đó sẽ dùng chức năng search để tìm điểm truy cập gần nhất.

for1danny

Chào Các Bạn,
Mình đã chỉnh sửa & cập nhật lại DATA của PV ATM DIRECTORY (Tác giả ADMIN Kawaguchi).
Các ý chính sau :

• Mỗi LIÊN MINH THẺ (A) ; (B) ; (C) ; (D), đều có Liên Minh Thẻ ATM riêng biệt, được liệt kê những Ngân Hàng Thẻ đã liên kết ứng với từng Liên Minh, như thế sẽ tiện cho việc tra cứu.

• Trong gói Data này (bao gồm tất cả), khi ta tìm kiếm dữ liệu thuộc Quận 1_TP.HCM thì theo ký hiệu là : q.01 (chữ q, dấu chấm, số không, số một), lúc đó chỉ có kết quả Quận 1 thôi. Các Quận khác thuộc TP.HCM & Hà Nội, cách tìm không thay đổi.

• Bổ sung vào LIÊN MINH THẺ những Ngân Hàng Thẻ đã gia nhập. Đồng thời đã cập nhật thêm địa điểm ATM.

• Các Tỉnh-Thành được sắp xếp lại theo mẫu tự chữ cái ---> xem có thứ tự & tra cứu dễ dàng.

• Đơn Vị TT Thẻ ATM (Đơn Vị Thanh Toán Thẻ ATM), các bạn xem và cách tìm kiếm theo ký hiệu viết tắt, trong D/s Bank Thẻ ATM (Danh sách Bank Thẻ ATM) và Tên dịch vụ t/toán (Tên dịch vụ thanh toán). Cách tìm cũng đơn giản!

• Data Wifi có kiểu đặc thù riêng, nên mình thống kê như vậy, hiện Danh mục chỉ có Cafe, nếu các bạn thích thì sẽ bổ sung sau.
Hình minh họa:

Chúc Ban Quản Trị, Ban Điều Hành Viên cùng Tất cả Thành Viên PV, hưởng Năm Mới 2008 Sức Khỏe Dồi Dào và Vạn Sự Như Ý !

Ghi chú : DATA và PV ATM DIRECTORY, kèm hoặc không Wifi, các bạn thích bản nào thì tùy chọn nhé! Thân chào.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2008 !​

sao ko down dc gi het vậy các pác ???