• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PV ROM] SENSATION XE ROM V1.0.1 (Update 15/3/2012)

sheva2202

àh, bác blackdoor ơi, bản này bị lỗi camea ấy bác, lâu lâu tự dưng ko vào đc, phải reset lại máy mới vào đc camera bác ạh :)

hoanganh0611

àh, bác blackdoor ơi, bản này bị lỗi camea ấy bác, lâu lâu tự dưng ko vào đc, phải reset lại máy mới vào đc camera bác ạh :)

mấy hôm là nó hết đấy bạn ạ. Mig cũng bị như thế tầm 2, 3 hôm, sau đó lại bt.
Hoặc là bạn thử dùng bản mod camera đi

sheva2202

mấy hôm là nó hết đấy bạn ạ. Mig cũng bị như thế tầm 2, 3 hôm, sau đó lại bt.
Hoặc là bạn thử dùng bản mod camera đi
thì khó chịu là ở chỗ 2-3 hôm ấy bạn, hix. mà hôm bữa nghe bác j nói cái mod đó dùng cho sen thường mà fải ko bạn??

hoanganh0611

thì khó chịu là ở chỗ 2-3 hôm ấy bạn, hix. mà hôm bữa nghe bác j nói cái mod đó dùng cho sen thường mà fải ko bạn??

dùng đc cho cả xe bạn ah. mig đang dùng mà. chụp ảnh tối tầm 2,3 mb 1 ảnh, sáng thỳt tầm,5-4mb 1 cái. quay video cũng tốt hơn đấy bạn ah

kutamitsu

Mình up FW 3.3.2 xong mình thấy chỗ hboot lại về lại 1.27.1100 mặc và trên chỗ unlock đã bị thay = recolutionary màu hồng (trước là unlocker) ở dưới vẫn là s-off . Mặc dù sau khi s-off mình đã up romship để lấy hboot-1.18 thành công rồi, h up fw 3.3.2 vào lại bị khởi động ở màn hình htc vibir.... liên tục ko vào được. cho mình xin cách khắc phục.

ntt2006

Mình up FW 3.3.2 xong mình thấy chỗ hboot lại về lại 1.27.1100 mặc và trên chỗ unlock đã bị thay = recolutionary màu hồng (trước là unlocker) ở dưới vẫn là s-off . Mặc dù sau khi s-off mình đã up romship để lấy hboot-1.18 thành công rồi, h up fw 3.3.2 vào lại bị khởi động ở màn hình htc vibir.... liên tục ko vào được. cho mình xin cách khắc phục.

Bạn về hboot 1.18 chi vậy? khi bạn up FW 3.32 thì rom của bạn đang sử dụng là rom nào?

kutamitsu

thôi mình biết tại sao rồi, do mình up fw trước rom nên mới bị vậy, tháo thẻ ra copy rom vào rồi flash ok rồi, cám ơn các bạn nhé.

kutamitsu

Lỗi lock screen, để máy một lúc bật phím nguồn là ko lên được, mở 2 lần là tự khởi động luôn các bạn a