• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6.1 (BETA 1)

Theo tôi, cần tập trung hoàn thiện PVLIP cho

• Total voters
    28
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

anh châu ơi hình như bản này nó bị chạm với bản room VO5 của atomexec của bác quang đó bác,em cài nhưng kô thể vào đọc chữ đươc trong phần hộp thư đến của tin nhắn được,nhấp vào nó trắng bóc
Theo như mình nghĩ thì lỗi của bạn là lỗi Thread SMS chứ ko phải do đụng ROM, lỗi này đã đc fix triệt để khi bạn cài bản Beta2+Hotfix của bác Hachau và bác Tmap...=D>

salemgtvt84

Ko, tôi ko có ý đó đâu, chỉ là được bác Châu giúp nhiều, mà nhiệt tình quá nên... ngại :)

Mà Salem ơi, đây ko phải là file chuyển tiếng Việt đâu nhé, bác check lại giúp với. Cái này chỉ hiện thêm Status bar (thông tin về pin, storage....) ra ngoài màn hình Today thôi mà...
:-??
Ngại quá, e sướng quá nên mờ hết cả mắt, e đã pm riêng cho bác rùi đó ạ...Xin lỗi bác về sơ suất vừa rùi...:)

Status
Không mở trả lời sau này.