• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0 SP1)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0 SP1)

PVLIP dành cho WM6 phiên bản 1.0

Qua hơn 1 tháng làm việc, hôm nay phiên bản 1.0 chính thức được phát hành, mặc dù chậm hơn tiến độ dự tính 1 ngày nhưng lý do cũng chỉ là muốn cho sản phẩm hoàn thiện hơn.
Ở phiên bản này các file Help Việt hóa hiện chưa có vì nhiều nguyên nhân khách quan và sẽ có ở bản tiếp theo.
Sản phẩm sẽ vẫn được phát hành miễn phí như đúng tiêu chí ban đầu, và tất nhiên cũng không tránh được các lỗi ngoài ý muốn, vì vậy chúng tôi rất mong nhận được các ý kiến đóng góp cũng như báo cáo lỗi của các bạn.
Cách cài đặt vẫn như cũ và số đăng ký đã cấp cho các bạn vẫn dùng tốt.

Link tải:

Bản 1.0
Skydrive:
Mã:
http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/PVLIP/PVLIP_WM6_1.0_released.CAB
Mediafire:
Mã:
http://www.mediafire.com/?nrm2ye9atmz
Các bạn chưa có số đăng ký hãy vào ĐÂY để yêu cầu.
Báo cáo lỗi Tại Đây
THƯ VIỆN SỬA LỖI TẠI ĐÂY
Chúc các bạn nghỉ lễ vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối:

salemgtvt84

CHÚC MỪNG A.TUẤN NHÁ....HUÂN CHƯƠNG TO THẾ NÀY PHẢI RỬA BẰNG ĐÔ HAY OI MỚI SẠCH....:D

aphongs

hic em dow về rùi nhưng cài không được cho con o2 atom exec máy bản trước vẫn cài bình thường,kô bếit tại sao,em chờ tối hôm wa tới giờ đó,có ai bị giống em kô huhuhu

salemgtvt84

Chỉnh sửa cuối:

aphongs

cái bản bác tmap mới fix link lại thì cài chạy được,nhưng vẫn báo không cài được,em đang xài atomexec rom VO7 của bác phạm quang

Chỉnh sửa cuối:

trieuvicasa

Các bác việt hóa coi lại dùm bản này không cài đc.Tôi dùng O2 NEO .bản beta thì cài đc nhưng bản này cài xong báo lỗi uninstall

salemgtvt84

Đã có bản fix cho các máy cài đặt không thành công...a.Tmap sẽ đưa lên ngay bây giờ....Chúc mọi người cài đặt thành công...:p

Tmap

Super V.I.P
Đã sửa lỗi cài đặt trên một số dòng máy, các bạn tải lại ở bài đầu.

lonebeast

Báo cáo với các bác, bản sửa còn nặng hơn cả bản chưa sửa (bản chưa sửa thì còn cài được xong báo lỗi, bản này thì báo lỗi luôn từ đầu):(

rosebeast

Mình cũng bị như bạn, thử mấy pm này xem sao, cài trc khi cài PVLIP :|:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=308497&postcount=120

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=311980&postcount=141

Chắc chắn hok phải do lỗi này đâu vì mấy bản PVLIP trước vẫn cài dc bình thường mà:-?;;)
cài gần xong thì báo cáo lỗi là:"installation was unsuccessful.the program ỏ setting cannot be installed because it is not digitally signed with a trusted certificate"
xin nói thêm là bản fix đúng là hok cài dc luôn:-??:((

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Lạ thật, mấy người test trên emul và máy thật không sao.
Chúng tôi đang đóng gói lại, nửa buổi sau sẽ có cho các bạn thử.
Mong các bạn thông cảm.

minhanhtran

Well-Known Member
Mình đã Test và thấy 1 lỗi nhỏ ở phần Commanger không hiện gì cả. Mong tác giả kiểm tra lại nhé!=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Lạ thật, mấy người test trên emul và máy thật không sao.
Chúng tôi đang đóng gói lại, nửa buổi sau sẽ có cho các bạn thử.
Mong các bạn thông cảm.

Đúng là file cài đặt của bản 1.0 này không cài được trên Exec của Mình Sơn ạ! Nó báo là đã cài bản này trên máy rồi, mặc dù đã xóa bản cũ và Restart lại máy, nhưng thử chạy lại file cài đặt của bản RC thì vẫn tốt! Cũng trên Rom này thì bản RC thì chạy phe phé!:-?:-??

tunguyentrong

Không biết có ai ghi nhận cài bản 1.0 có lỗi về sóng chưa ? nhỉ. Mình cài xong thỉnh thoảng thấy Seach Sóng, ko chắc do PVlip hay gì. mình cài bị lỗi sorcut

HaChau

Super V.I.P
Đã tạo lại CAB, test với máy của anh XuanTruong đã vượt qua được lỗi này.
Link cập nhật ở bài đầu tiên.

khoa125

ko biết bản này sửa lỗi phần tin nhắn sms chưa bản củ mình cài trên win 6.1 của con O2 MiniS nó bị trắng bốc ko thấy gì cả, mong là sẽ ko bị nữa, thanks

connguab

Mình cũng không cài được trên Exec của Mình ! Nó báo là k thể cài đặt nhưng cài bản RC thì OK !

HaChau

Super V.I.P
Mình cũng không cài được trên Exec của Mình ! Nó báo là k thể cài đặt nhưng cài bản RC thì OK !
Bạn đã đọc bài trên chưa?
Nếu tải bản cũ thì về trang đầu tải bản fix.

XuanTruong

Super V.I.P
ko biết bản này sửa lỗi phần tin nhắn sms chưa bản củ mình cài trên win 6.1 của con O2 MiniS nó bị trắng bốc ko thấy gì cả, mong là sẽ ko bị nữa, thanks

Vừa cài và chạy thử trên WM6.0 thấy OK! Còn WM6.1 thì chưa biết!!!:-?

Bạn tải lại file CAB mà HaChau mới đưa ở trang 1 đảm bảo chạy phe phé trên Exec ngay!!!!

trieuvicasa

Việt hóa phiên bản mới nhất.về phần việt hóa vẫn không cải thiện hơn.Vẫn còn rất nhiều chỗ chưa việt hóa .Nhưng lỗi quá nhiều.Còn rất nhiều lỗi dây là vài lỗi trênb O2 NEO

Status
Không mở trả lời sau này.