• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.0

Status
Không mở trả lời sau này.

JokerB

Đặt cái tên topic cho vui thế thôi chứ thực chất đây là bộ lib mình tổng hợp. Các bạn chỉ cần cài đặt tệp .sis này là có thể chạy tất cả các ứng dụng python :) k cần cài module hay chép thêm lib của anhtam vì mình tổng hợp vào trong này hết rồi.
Hình minh hoạ thì k có =)) vì chỉ là những tệp thư viện, k phải ứng dụng chạy nên k có hình :)

Link Download

Lưu ý: cài xong sẽ mất 7mb bộ nhớ vì vậy nên cài vào thẻ nhớ nhé :D

Thực ra đây là bộ lib mình tổng hợp từ Python 1.4.5 2ndFp3 ,Script shell, Module pack 1.33.5, Python 1.6 của Mahaseno và bộ lib 5mb của anhtamhcm :)

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
Nói thế mà còn không hiểu gì nữa hả bạn, đọc kỹ đi xem họ nói cái gì? Nếu bạn đã dùng Python thì biết ngay mà.
ak` sr sir hỉu ùi...lúc nẽy đọc lướt ko đọc kĩ nên ko hỉu ^^! sr sr

LeMyChinh

hix cái python nì em ko hỉu cho lém.nhưng có chạy được trên V5 ko mọi người:-/.
em hỏi bản này đó

MinhThang

Manager
hix cái python nì em ko hỉu cho lém.nhưng có chạy được trên V5 ko mọi người:-/.
em hỏi bản này đó

Đây là v2 mà cưng, đại loại nó chỉ là ứng dụng chạy nền để cho các pm khác chạy trên nó thôi, giống như đường xá để cho xe chạy đó.:))

vokhanhyen

bạn này lắm trò quá ! nếu đã làm thế thì cho cai' ver cua nó thành 2.0 nhé ! đừng có để 1.45 làm gì ! he he

JokerB

đổi thành 2.0 cũng đc thôi nhưng nói vui thế thôi mà :D chỉ là lib, ver nhiu chả đc :)
cái này tiện cho ai mù mờ về python,chỉ cần cài 1 thứ k phải tìm module j hết.
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Mình nhấp vào link tải file nhưng nó bắt chờ vô thời hạn , không hiên ảnh ra để mà nhập vào mà load nữa , sao không up lên host khác Pro ?

chipcoi88

sao em cài bộ python này rùi thì ko chạy đc các ứng dụng python nữa nhj

Status
Không mở trả lời sau này.