• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.0

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
mình down o hot này có cần cài thêm may cái chương trình nhu:
Script shell, Module pack 1.33.5, Python 1.6 của Mahaseno không vậy bạn....:-?

Bạn không đọc bài à, chỉ 1 file Sis thôi mà tất cả in một rồi đó.

thachngn

Đặt cái tên topic cho vui thế thôi chứ thực chất đây là bộ lib mình tổng hợp. Các bạn chỉ cần cài đặt tệp .sis này là có thể chạy tất cả các ứng dụng python :) k cần cài module hay chép thêm lib của anhtam vì mình tổng hợp vào trong này hết rồi.
Hình minh hoạ thì k có =)) vì chỉ là những tệp thư viện, k phải ứng dụng chạy nên k có hình :)

Link Download

Lưu ý: cài xong sẽ mất 7mb bộ nhớ vì vậy nên cài vào thẻ nhớ nhé :D

Thực ra đây là bộ lib mình tổng hợp từ Python 1.4.5 2ndFp3 ,Script shell, Module pack 1.33.5, Python 1.6 của Mahaseno và bộ lib 5mb của anhtamhcm :)

tình hình là link đã died ! 8-|
cái này chính pác tổng hợp ợ?
hôm trước ở ledmobile cũng có 1 pác post bộ python cũng khoảng 7m
iem xài 7610, cài xong thấy cái miscall không xài được, pác í nói gỡ ra rồi cài bộ 1.454 +... ?

TruBic

Well-Known Member
tình hình là link đã died ! 8-|
cái này chính pác tổng hợp ợ?
hôm trước ở ledmobile cũng có 1 pác post bộ python cũng khoảng 7m
iem xài 7610, cài xong thấy cái miscall không xài được, pác í nói gỡ ra rồi cài bộ 1.454 +... ?

đúng là link đã die xin tác giả xem lại

JuRay-Duan

Mình vừa kiểm tra link, vẫn hoạt động tốt :).
Còn bạn muốn host khác thì..đây:
http://www.mediafire.com/?jzdzixnnj51
Gia nhập từ năm ngoái mà giờ mới post đc 1 bài,

Link đã fix ở bài 12 rồi đó em.:D

Bài 12 mà khong biết à, hay không phải Link của nó, coi hộ anh đi.

http://pdaviet.net/showpost.php?p=763380&postcount=12

bài 12 ở đâu thế anh thắng

Đúng là đã fix rồi đây ạh

southsea

cho em hỏi 1 chút. sao em cài đặt thì lại bị báo là không hỗ trợ, install of.... not supported. mọi người giúp em với nhé.

southsea

em thấy bảo phải remove 1 số cái đi rồi mới cài lại nhưng em không biết remove những cái nào.

ngocthanhdhgtvt

cho em hỏi 1 chút. sao em cài đặt thì lại bị báo là không hỗ trợ, install of.... not supported. mọi người giúp em với nhé.
bån cứ install đi. Khi máy hỏi yes or no . Nếu bạn chọn-no thì được
 Còn yes thì sẽ out nên bạ
n. Cứ no và sau khi install xog thì vào menu xem thử, Nếu ko vào đươc thì hãy dùng python 1.43 và bộ libs của anhtám thì sẽ thành 1.45 thôi à. ko nhất thiết phải bộ python này. Ok Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Mình cũng đang dùng 7610.Mình cũng đã tải duy nhất Python tổng hợp từ Python 1.4.5 2ndFp3 ,Script shell, Module pack 1.33.5, Python 1.6 của Mahaseno và bộ lib 5mb của anhtamhcm,của các bạn up lên nhưng vẫn ko chạy dc pm nao co ứng dụng Python cả.Hãy giúp tôi làm sáng tỏ với,tôi chân thành cảm ơn...!!!

NGUYENTRANDUNG

Mình cũng đang dùng 7610.Mình cũng đã tải duy nhất Python tổng hợp từ Python 1.4.5 2ndFp3 ,Script shell, Module pack 1.33.5, Python 1.6 của Mahaseno và bộ lib 5mb của anhtamhcm,của các bạn up lên nhưng vẫn ko chạy dc pm nao co ứng dụng Python cả.Hãy giúp tôi làm sáng tỏ với,tôi chân thành cảm ơn...!!!

Tất cả những pm mà bạn kể trên đều ko dùng được cho 7610 đâu bạn, tải lắm cũng ko được gì cả

hongle516

Bác cho hỏi 3230 là S60 2nd Fp2 có chạy được cái Python 2.0 này không hả bác?

MinhThang

Manager
Bác cho hỏi 3230 là S60 2nd Fp2 có chạy được cái Python 2.0 này không hả bác?

Theo tác giả thì nó là của FP3 vì vậy bạn cũng có thể thử, cài nó vào theo hướng dẫn sau đó cài 1 pm chạy trên nền Python để kiểm chứng, nếu không được gỡ ra không ảnh hưởng gì đâu mà bạn sợ. Có thêm kinh nghiệm bạn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.