• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.0

Status
Không mở trả lời sau này.

saodoingoi142

Moderator
PM_Python-cho máy 7610.

Tất cả những pm mà bạn kể trên đều ko dùng được cho 7610 đâu bạn, tải lắm cũng ko được gì cả

Như vậy rút cuộc phải làm thế nào đây?????!!!!!những pm có chạy trên nền Python hay vậy mà ko có Pm nào để hổ trợ chạy nó trên 7610 thì thật là uổng công của những ngày khai sinh ra những pm có chạy Python.Đúng ko bạn???!!!Nói vậy thôi chứ 1 lần nữa rất mong những thành viên xem xét và giúp tôi tìm ra cách để cài dc bộ pm Python trên 7610 nhé!!!"Nhịn ăn bóc lịch chờ hồi âm sớm và có kết quả sớm...!!!"8-|;)

NDang

Viết bài bằng tiếng Việt đầy đủ nha bạn, lần sau đọc kỹ khỏi mất công hỏi anh em rầy cho đó.

Pác MinhThang khó chịu wá,người ta ko hĩu thì giải thích cho người ta hĩu, làm gì mà... la lối om sòm. Mình thấy trong diễn đàn này, pác MinhThang là người kì nhất đó.

Kojiro

Super V.I.P
Tác giả bài viết có quay lại thì sửa link cho anh em down nhé!

Close ropic!

Status
Không mở trả lời sau này.